เมื่อขายของสำเร็จแล้ว จะเปลี่ยนหัวข้อให้มีคำว่า(ขายแล้ว)ยังไงครับ & แก้ราคาเป็น xxx

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)

เมื่อขายของสำเร็จแล้ว จะเปลี่ยนหัวข้อให้มีคำว่า(ขายแล้ว)ยังไงครับ & แก้ราคาเป็น xxx

โพสต์ โดย bsbike » 03 ก.ย. 2015, 16:20

เมื่อขายของสำเร็จแล้ว จะเปลี่ยนหัวข้อให้มีคำว่า(ขายแล้ว)ยังไงครับ & แก้ราคาเป็น xxx ยังไงครับ