ลบประกาศที่ขายของได้แล้ว

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)

ลบประกาศที่ขายของได้แล้ว

โพสต์ โดย มีศิลป์ » 01 ก.ย. 2015, 15:08

ประกาศขายของ ตอนนี้ขายได้แล้วจะลบประกาศ ไม่ทราบว่าจะเข้าไปลบ ที่ไหน หรือว่าที่แวฟไซด จะเป็นผูลบให้
ขอบคุณครับ thaimtb
@ เหนือกาลเวลาที่บ้าคลั่ง คือความจริงที่ยิ่งใหญ่
เมื่อพายุร้ายผัดผ่านไป มวลดอกไม้ก็บานรับซับน้ำตา@

Re: ลบประกาศที่ขายของได้แล้ว

โพสต์ โดย ทีมงาน Mod » 01 ก.ย. 2015, 19:03

กระทู้บนบอร์ดซื้อ-ขายไม่สามารถลบ แก้ไขข้อความ เพื่อผลทางกฏหมายในกรณีมีปัญหาเรื่องการซื้อหรือการขายครับ

ดูเหมือนจะประมาณ 2 หรือ 3 เดือนหลังจากตั้งกระทู้ กระทู้จะถูกลบไปเองอัตโนมัติ

ส่วนมากถ้าขายได้แล้วเจ้าของกระทู้มักมาโพสแจ้ง ปิดการขาย เพิ่มเติมไว้ในกระทู้แทนครับ

Re: ลบประกาศที่ขายของได้แล้ว

โพสต์ โดย S2S » 28 ก.ย. 2015, 09:47

ทีมงาน Mod เขียน:กระทู้บนบอร์ดซื้อ-ขายไม่สามารถลบ แก้ไขข้อความ เพื่อผลทางกฏหมายในกรณีมีปัญหาเรื่องการซื้อหรือการขายครับ

ดูเหมือนจะประมาณ 2 หรือ 3 เดือนหลังจากตั้งกระทู้ กระทู้จะถูกลบไปเองอัตโนมัติ

ส่วนมากถ้าขายได้แล้วเจ้าของกระทู้มักมาโพสแจ้ง ปิดการขาย เพิ่มเติมไว้ในกระทู้แทนครับ

ถ้าจะแก้ไข เนื้อหา สามารถทำได้ไหมครับ