ภาพ ขอทราบวิธีลงรูปประจำตัวครับ '

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)

ภาพ ขอทราบวิธีลงรูปประจำตัวครับ '

โพสต์ โดย rain23 » 09 ส.ค. 2015, 05:29

ขอทราบวิธีลงรูปประจำตัวครับลงไม่ได้สักที จะขอลงรูปที่แนบมาด้วยน่ะครับ
แนบไฟล์

Re: ภาพ ขอทราบวิธีลงรูปประจำตัวครับ '

โพสต์ โดย ธนะเมศฐ์ บีทวิน » 14 ส.ค. 2015, 15:16

ผมด้วยครับอยากลงรูปประจำตัวแต่ลงไม่เป็นรอผู้รู้มาชี้แนะ ขอบคุณครับ