วิธีเอากระทู้เก่าขึ้นมาโพสใหม่

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)

วิธีเอากระทู้เก่าขึ้นมาโพสใหม่

โพสต์ โดย ขุนแผน » 01 ก.ค. 2015, 00:19

อยากทราบวิธีเอากระทู้ของเราที่ตกไปแล้วขึ้นมาโพสใหม่ทำยังไงครับ รบกวนผู้รู้ทีครับ
รถไม่แพง...แต่แรงควาย!!!

Re: วิธีเอากระทู้เก่าขึ้นมาโพสใหม่

โพสต์ โดย lotus » 01 ก.ค. 2015, 09:54

ไม่มีทางครับ ยกเว้นกระทู้ที่เป็น sticky จะอยู่ข้างบนตลอด

ถ้าเป็นกระทู้ซื้อขาย ก้อปมาลงใหม่ครับ เว้นสักสองสามวัน