ลงรูปไม่ได้เลย โปรแกรม ohozaa.com image ปิดตัวแล้ว

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)

ลงรูปไม่ได้เลย โปรแกรม ohozaa.com image ปิดตัวแล้ว

โพสต์ โดย arayasuwun » 20 พ.ค. 2015, 09:34

โปรแกรฝากรูป ohozaa.com image. ปิดตัวแล้ว ผมถนัดใช้โปรแกรมนี้มา หลายปีแล้ว ตอนนี้ลงรูปไม่ได้เลย ลงโปรแกรมอื่น ลงได้ 2-3 รูป เท่านั้น เพื่อนสมาชิก thaimtb แนะนำโปรแกรมลงรูปง่ายๆหน่อยครับ (เรื่องคอมไม่เก่งเรียนมาน้อย) ขอบคุณอย่างสูงครับ