เข้าบอร์ดไม่ได้ครับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
แมวน้อยน่องฟีบ
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: CAAD10

เข้าบอร์ดไม่ได้ครับ

โพสต์ โดย แมวน้อยน่องฟีบ »

สอบถามครับ ผมใช้ chrome ff ie เข้าบอร์ดแยก เช่น บอร์ดเสือหมอบไม่ได้ครับ ทุกครั้งที่คลิดมันจะไม่เข้าไปหน้านั้นแต่จะโหลดไฟล์ชื่อ viewforum.php มาแทนทุกครั้ง ขอวิธีแก้ไขด้วยครับ ตอนนี้ผมไม่รู้ผมทำอะไรผิดไปอ่ะคับ :? แต่เข้าผ่านมือถืออ่ะได้ปกติ ยิ่งงงคับ
แมวน้อยน่องฟีบ
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: CAAD10

Re: เข้าบอร์ดไม่ได้ครับ

โพสต์ โดย แมวน้อยน่องฟีบ »

พี่ๆ admin ครับ ช่วยด้วยครับ ผมแก้ไม่ได้เลยคับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”