ขอคำแนะนำและการแก้ไขครับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
UncleKiat
ขาประจำ
ขาประจำ

ขอคำแนะนำและการแก้ไขครับ

โพสต์ โดย UncleKiat »

แจ้งปัญหาการใช้งานครับ
1. เวลาเข้าไปแก้ไขข้อความที่โพสท์แล้วในครั้งแรก ข้อความแสดงผลการแก้ไขจะคลาดเคลื่อน เช่น ข้อความจะขึ้น "แก้ไขล่าสุดโดย 1 เมื่อ คุณหล่อ แก้ไขแล้ว 6 ครั้ง" ที่ถูกต้องควรเป็น "แก้ไขล่าสุดโดย คุณหล่อ เมื่อ 6 พค.58 13:10 แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง"
2. หากมีการตอบกลับพร้อมอ้างอิง 2 ข้อความขึ้นไป ข้อความที่อ้างอิงจะดูยากมาก แยกไม่ออกว่าข้อความไหนเป็นของใคร เพราะสีของแบ็กกราวข้อความที่อ้างอิงกลมกลืนกันมาก
3. ไม่มีกล่องลบโพสท์ในหน้ากระทู้ จัดทริป/ชวนปั่น (เคยมีและลบกระทู้ไปครั้งหนึ่งแต่ไม่ปรากฏให้เห็นอีกเลย)
ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำและการแก้ไขครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
UncleKiat
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ขอคำแนะนำและการแก้ไขครับ

โพสต์ โดย UncleKiat »

ขอบคุณคำชี้แจงข้อ 3 ครับว่าจะลบได้เฉพาะโพสท์ที่ยังไม่มีการตอบรับครับ ส่วนข้อ 1 และข้อ 2 สามารถแก้ไขได้หรือไม่ครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”