Search กระทู้เดิม ไปตรงไหน งง มากกับ หน้าจอแบบใหม่

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
เกษตรศาสตร์
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Bridgestone Transit Light Folding Bike และ Bianchi Alicant Touring Bike

Search กระทู้เดิม ไปตรงไหน งง มากกับ หน้าจอแบบใหม่

โพสต์ โดย เกษตรศาสตร์ »

เรียน admin

หากเป็นหน้าจอเดิม ผมมักใช้การ search กระทู้เดิมที่สนใจ แต่พอเป็นแบบใหม่ สุด งง หาไม่เจอ ต้องไล่หาทีละกระทู้ เสียเวลามากๆๆ ช่วยหน่อยครับ

ขอบคุณมาก
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”