ทำไมลงประกาศไม่ได้ครับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)

ทำไมลงประกาศไม่ได้ครับ

โพสต์ โดย bubekrab » 05 เม.ย. 2015, 21:31

ทำไมลงประกาศไม่ได้ครับ ไม่มีที่ตั้งกระทู้ครับ :shock: :shock: :shock:

Re: ทำไมลงประกาศไม่ได้ครับ

โพสต์ โดย bubekrab » 07 เม.ย. 2015, 17:45

ขอโทษน่ะครับ ปลดล๊อคหัวข้อยังไงค้าบบ ขอบคุณครับ ...
Pech Bike :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

Re: ทำไมลงประกาศไม่ได้ครับ

โพสต์ โดย Melodiiz » 12 ก.ค. 2015, 13:27

ขอโทษนะครับ ผมก็ตั้งไม่ได้ บอร์ดขายของมือ 2 อ่ะครับ ไม่แน่ใจว่ามีเงื่อนไขอะไรหรือเปล่าครับ