ต้องการปรับราคาสินค้า ต้องตั้งกระทู้ใหม่ใช่มั้ยครับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
phatt_
สมาชิก
สมาชิก
team: Baukaban Cycling Club
Bike: S-works Venge
ตำแหน่ง: เอกมัย กรุงเทพฯ

ต้องการปรับราคาสินค้า ต้องตั้งกระทู้ใหม่ใช่มั้ยครับ

โพสต์ โดย phatt_ »

พอดีผมอยากจะปรับราคาสินค้าที่ลงไป แต่ไม่สามารถแก้ไขกระทู้ได้

ต้องตั้งใหม่แล้วแจ้งว่าปรับราคา ถูกต้องมั้ยครับ
BauKaban Cycling Club
niranam
สมาชิก
สมาชิก

Re: ต้องการปรับราคาสินค้า ต้องตั้งกระทู้ใหม่ใช่มั้ยครับ

โพสต์ โดย niranam »

1. เขียนความเห็นถัดไปก็ได้ครับว่า ลดราคาจากกี่บาทเป็นกี่บาท

2. ถ้าอยากแก้ราคาที่หัวข้อ คงต้องรอซักสามวันแล้วตั้งเป็นกระทู้ใหม่

ประมาณนี้ล่ะครับ :mrgreen:
รูปประจำตัวสมาชิก
phatt_
สมาชิก
สมาชิก
team: Baukaban Cycling Club
Bike: S-works Venge
ตำแหน่ง: เอกมัย กรุงเทพฯ

Re: ต้องการปรับราคาสินค้า ต้องตั้งกระทู้ใหม่ใช่มั้ยครับ

โพสต์ โดย phatt_ »

niranam เขียน:1. เขียนความเห็นถัดไปก็ได้ครับว่า ลดราคาจากกี่บาทเป็นกี่บาท

2. ถ้าอยากแก้ราคาที่หัวข้อ คงต้องรอซักสามวันแล้วตั้งเป็นกระทู้ใหม่

ประมาณนี้ล่ะครับ :mrgreen:
เคครับบ ผมอยากจะปรับในความเห็นเหมือนกัน กลัวมันจะเป็นการขุดกระทู้ ฮ่าๆ

ขอบคุณครับ :lol:
BauKaban Cycling Club
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”