แจ้งเรื่องการเข้าเว็บผ่านเบราว์เซอร์มือถือครับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Rhizination
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Smoking weed bike

แจ้งเรื่องการเข้าเว็บผ่านเบราว์เซอร์มือถือครับ

โพสต์ โดย Rhizination »

คือสองสามวันมานี้เวลาเข้าชมเว็บผ่านโทรศัพท์มือถือ(แอนดรอยด์) จะถูกนำไปยังหน้าที่ไม่ใช่หน้าเว็บแล้วทำการดาวน์โหลดอัตโนมัติไฟล์ apk ครับ รบกวนทางแอดมินตรวจสอบว่ามีใครแอบเอา code อะไรมาแปะไว้ในเว็บหรือเปล่าครับ
เสือหมอบเปลี่ยนเกียร์ยังไง?
Rhizination
ขาประจำ
ขาประจำ

หน้าแรกเลยครับ หลังจากล็อคอินแล้วหน้าเว็บจะทำการลิงค์ไปยังหน้าแรกโดยอัตโนมัติแต่สักพักจะมีการดาวน์โหลด apk โดยอัตโนมัติเองครับ
nbt
Site Admin
Site Admin
Tel: 0882160166
team: thaimtb , osk
Bike: Trek Procaliber, Bianchi OrtheXR2 , cBroadman CX , Canyon Enduro
ติดต่อ:

Re: แจ้งเรื่องการเข้าเว็บผ่านเบราว์เซอร์มือถือครับ

โพสต์ โดย nbt »

ลองดูไม่เป็น ไม่แน่ใจมาจากโฆษณาของ google หรือเปล่า รบกวนช่วยลองอีกทีว่ายังเป็นหรือเปล่า เป็นบ่อยแค่ไหน
unclesharp
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bianchi Kuma, Merida Scultura 901

Re: แจ้งเรื่องการเข้าเว็บผ่านเบราว์เซอร์มือถือครับ

โพสต์ โดย unclesharp »

อาจจะเข้าโดยใช้เบราเซอร์ทั่วไป ได้ลองใช้แอ็พ tapatalk หรือยัง
Rhizination
ขาประจำ
ขาประจำ

เครื่องผมน่าจะติดมัลแวร์ครับลองเครื่องอื่นไม่เป็น ตอนนี้หายแล้วครับ ขออภัยในความรีบร้อนของผมเองครับ ลืมเช็คกับเครื่องอื่นก่อน
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”