อยากรู้พ่อค้าออนไล โพสได้วันละกี่กระทู้ครับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)

อยากรู้พ่อค้าออนไล โพสได้วันละกี่กระทู้ครับ

โพสต์ โดย champ21459 » 02 ก.ย. 2014, 16:01

ขอบคุณครับ

Re: อยากรู้พ่อค้าออนไล โพสได้วันละกี่กระทู้ครับ

โพสต์ โดย merf » 08 ก.ย. 2014, 17:39

รู้สึกว่าจะไม่ได้กำหนดไว้เป็นกฎหรือข้อบังคับนะ
แต่เคยอ่านเจอแว๊บๆว่า เพื่อความเหมาะสม ควรโพสต์ได้วันละ 5 กระทู้
ผิดถูกยังไงไม่ยืนยันนะครับ

Re: อยากรู้พ่อค้าออนไล โพสได้วันละกี่กระทู้ครับ

โพสต์ โดย nbt » 09 ก.ย. 2014, 01:02

สามารถตั้งกระทู้ได้ไม่เกินวันละ 5 กระทู้
แต่ก็ไม่เกิน 3 กระทู้ติดๆกัน โดยให้เว้นช่วงแต่ละชุดไม่ต่ำกว่า 2 ชั่วโมง แต่โดยรวมต้องไม่เกิน 5 กระทู้ต่อวัน