เรียนถามทีมงาน Mod ครับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
sorpinya
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ผีบ้า บ่พอปัว
Bike: orbea H30 jab 7700 MASI CX

เรียนถามทีมงาน Mod ครับ

โพสต์ โดย sorpinya »

ขอสอบถามหน่อยครับ ที่หน้าเว็ปหลังจาก ล็อคอิน เข้าไปแล้ว หน้าเว็ป ขวามือด้านบน ไม่แสดง โพสท์ที่ยังไม่ได้อ่าน กระทู้ที่ยังไม่ได้อ่าน และ กระทู้ของท่าน เหมือนเมื่อก่อน ไม่ทราบของท่านอื่นเหมือนของผมหรือไม่ครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”