ขอความอนุเคราะห์ปรับเลื่อนระดับสมาชิก เนื่องจากไม่สามารถโพสตั้งหัวข้อในกระดานซื้อขายได้ครับ

ใครมีปัญหาเกี่ยวกับการใช้งานเวบ หรือระบบลงทะเบียน สอบถามได้ที่นี่ครับ
(กระดานนี้ยังไม่เป็นสมาชิกก็โพสได้ครับ)
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
teeravitc
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

ขอความอนุเคราะห์ปรับเลื่อนระดับสมาชิก เนื่องจากไม่สามารถโพสตั้งหัวข้อในกระดานซื้อขายได้ครับ

โพสต์ โดย teeravitc »

ผมเป็นสมาชิกมานานพอสมควรแล้วครับ แต่ไม่สามารถโพสตั้งหัวข้อในกระดานซื้อขายได้ โพสขายครั้งแรกโดยใช้กระดานซื้อขายสิ้นค้าที่ไม่เกี่ยวกับจักรยานครับ
จึงขอความอนุเคราะห์ปรับระดับสมาชิกให้ด้วยครับ ขอบพระคุณครับ
pingecon
สมาชิก
สมาชิก

Re: ขอความอนุเคราะห์ปรับเลื่อนระดับสมาชิก เนื่องจากไม่สามารถโพสตั้งหัวข้อในกระดานซื้อขายได้ครับ

โพสต์ โดย pingecon »

ขออนุญาติคุณ teeravitc ด้วยนะครับ รบกวนทีมงานช่วยเลื่อนระดับสมาชิกของผมด้วยครับ รบกวนด้วยครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “สอบถาม/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบ”