กระเป๋าใส่ล้อจักรยานเก่าเก็บมาแล้วครับ%++++++++++++++++++

ขายจักรยานใหม่และจักรยานมือสอง พร้อมอะไหล่และอุปกรณ์ทุกชนิด

ผู้ดูแล: TNN Bike

กฏการใช้บอร์ด
ขายจักรยานใหม่และจักรยานมือสอง พร้อมอะไหล่และอุปกรณ์ทุกชนิด
TI
สมาชิก
สมาชิก
Tel: ----------
team: Not now
Bike: Tern-X10/Strida/Brompton/Giant Defy Adv.
ตำแหน่ง: รามอินทรา

Re: กระเป๋าใส่ล้อจักรยานเก่าเก็บมาแล้วครับ%++++++++++++++++++

โพสต์ โดย TI »

TNN Bike เขียน:200 ครับ แต่ตอนนี้เหลือสภาพไม่ค่อยสวย คับ เดวลดให้คับ
ลดให้เท่าไรครับจะได้เข้าไปรับ
รูปประจำตัวสมาชิก
harushogun
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: จักรยานเก่าๆ...แค่พอปั่นออกกำลังได้...

Re: กระเป๋าใส่ล้อจักรยานเก่าเก็บมาแล้วครับ%++++++++++++++++++

โพสต์ โดย harushogun »

กระเป๋าใส่ล้อยังมีอยู่มั๊ยอ่ะครับ...
ใส่ล้อเสือหมอบ (700cx23) ได้หรือเปล่าครับ...
ปั่นช้าไม่ว่า...ขอให้ได้มาปั่น....ฮิ้ววววว
ตอบกลับ

กลับไปยัง “TNN Bike”