ปั่นตามสบายไปกับ++เสือเล็ก++ ติดตระแกรงแขวนกระเป๋า กับเจ้า C2C

ผู้ดูแล: โส(เสือดำ)

กฏการใช้บอร์ด
@@@@@..กลุ่มจักรยานเสือ 5 ภาค..(ปั่นทั่วทิศ มิตรทั่วไทย ไปกับเสือ 5 ภาค)..@@@@@

1. เพื่อมีไว้ใช้เป็นสื่อกลางในการติดต่อ พูดคุยระหว่างสมาชิกด้วยกันภายในกลุ่ม
2. เพื่อสร้างความสัมพันธ์อันดี ติดต่อประสานงานในเรื่องจัดกิจกรรมการปั่น กับพี่น้องนักปั่นจักรยาน ทุกกลุ่ม ทุกชมรมฯ
2. เพื่อเป็นแหล่งศึกษาหาข้อมูล ความรู้ เทคนิค วิธีการ การเลือกใช้ การปั่นในรูปแบบต่างๆ เพื่อนำไปใช้ได้อย่างถูกต้อง และเหมาะสมกับความต้องการของสมาชิก

ผู้รับผิดชอบควบคุมดูแลบอร์ด..

1. พ.ต.ท.จำลอง โสมาศรี...โส (เสือดำ) โทร.086 - 2059-422
2. นายประเสริฐ กสิชัชวาล..(เสี่ยวภูธร).. โทร. 084-7950-520
3. อาจารย์ศรีรัตน์ โสมาศรี.. (พิบูล11) โทร..055-511882
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
++เสือเล็ก++
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ทีมที่สังกัด ทุกทีม
Bike: BIANCHI MERIDA

ปั่นตามสบายไปกับ++เสือเล็ก++ ติดตระแกรงแขวนกระเป๋า กับเจ้า C2C

โพสต์ โดย ++เสือเล็ก++ »

สวัสดีบ้านใหม่กับชีวิตเก่า ๆ ที่ต้องออกไปปั่น ๆ ๆ มันส์กันเส้นทาง...

รูปภาพ

รูปภาพ
แก้ไขล่าสุดโดย ++เสือเล็ก++ เมื่อ 05 มี.ค. 2012, 08:44, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
ปั่นไป...เหนื่อยพัก...หิวกิน...ง่วงก็นอน...แล้วปั่นกันต่อ....
อาจารย์ปู่
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0865257111
team: Bike ZA ชมรมเสือห้าภาค
Bike: Merida Matt 40D KONA KULA
ตำแหน่ง: 178/247 ม.7หมู่บ้านบัวทอง4 ซ.1/26 ถ.บ้านกล้วย-ไทรน้อย ต.พิมลราช อ.บางบัวทอง นนทบุรี 11110

Re: ปั่นตามสบายไปกับ++เสือเล็ก++

โพสต์ โดย อาจารย์ปู่ »

สวัสดีครับคุณพี่เสือเล็ก บ้านใหม่หลังนี้อยู่สบายจัง หาก็ง่ายด้วย :mrgreen: อ.ปู่ยินด้วยนะครับคุณพี่เสือเล็กที่มีบ้านหลังใหม่ :P :P :P :P :P :P

รูปภาพ
ทุกข์ย่อมไม่มี ถ้าจิตว่าง ทำหน้าที่ของเราให้ดีที่สุด ทุกๆอย่างในโลกนี้ มันเกิดขึ้น ตั้งอยู่ แล้วมันก็ดับไป มันเป็นเช่นนั้นเอง
โส(เสือดำ)
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086 - 205-9422
team: *ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพตาก / เสือ 5 ภาค จังหวัดตาก*
Bike: *VOO DOO*SOMA SAGA*TREK*
ติดต่อ:

Re: ปั่นตามสบายไปกับ++เสือเล็ก++

โพสต์ โดย โส(เสือดำ) »

:P สวัสดีครับ เสือเล็ก..อ.ปู่..ยินดีด้วยเช่นกันครับ..
..พวกเราไปทริปที่ไหนมาก็มาลงพูดคุยกันในหมู่บ้านของพวกเรานะครับ..
..ภาพ และข้อมูลต่างๆ จะได้เป็นประโยชน์ต่อพี่น้องชาวเสือทั่วไปด้วยครับ..
♥♥ เวลาที่เหลืออยู่ มีน้อยกว่าเวลาที่ผ่านมา สิ่งไหนดีที่อยากทำ ทำไปเถิด ♥♥
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------
♠♠♠ แวะเยี่ยม"กลุ่มจักรยานเสือ 5 ภาค" ที่นี่ครับ..http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=433 ♠♠♠
ขาประจำ
ขาประจำ

เสาร์-อาทิตย์นี้มีทริป มินิทัวริ่ง
กทม - เจ็ดคต โป่งก้อนเส้า
กำลังแปลงเจ้าหมอบมาเป็นทัวริ่ง...

แล้วจะนำภาพมาเล่าสู่กันฟังครับ.... :D :D :D :D

รูปภาพ
ปั่นไป...เหนื่อยพัก...หิวกิน...ง่วงก็นอน...แล้วปั่นกันต่อ....
ขาประจำ
ขาประจำ

ทัวริ่ง กทม. - เจ็ดคตโป่งก้อนเส้า กับเจ้า C2C

รูปภาพ

กับกลุ่มลุงโท นำทีมโดยลุงทิม.... :lol: :lol: :lol: :lol:

รูปภาพ

รูปภาพ
jame-art
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086-2535333
team: เสือพันธุ์เลาะศรีสะเกษ
Bike: merida surly

Re: ปั่นตามสบายไปกับ++เสือเล็ก++ ติดตระแกรงแขวนกระเป๋า กับเจ้า C2C

โพสต์ โดย jame-art »

เสือทัวริ่งจรวด แล้วใครจะตามทันครับพี่เล็ก.. :D :D
...ท่องเที่ยวด้วยจักรยาน..ช่วยสร้างโลกใบใหม่ที่เราไม่ต้องไปเร็วเหมือนใคร แต่เราก็มีความสุขได้...
โส(เสือดำ)
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086 - 205-9422
team: *ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพตาก / เสือ 5 ภาค จังหวัดตาก*
Bike: *VOO DOO*SOMA SAGA*TREK*
ติดต่อ:

Re: ปั่นตามสบายไปกับ++เสือเล็ก++ ติดตระแกรงแขวนกระเป๋า กับเจ้า C2C

โพสต์ โดย โส(เสือดำ) »

:P เสือหมอบมาทำทัวร์ริ่ง..ดูสวยงามดีเหมือนกันนะ..
..แบบนี้เสือภูเขาตามไม่ทันแน่..ครับ.. :?
♥♥ เวลาที่เหลืออยู่ มีน้อยกว่าเวลาที่ผ่านมา สิ่งไหนดีที่อยากทำ ทำไปเถิด ♥♥
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------
♠♠♠ แวะเยี่ยม"กลุ่มจักรยานเสือ 5 ภาค" ที่นี่ครับ..http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=433 ♠♠♠
ขาประจำ
ขาประจำ

jame-art เขียน:เสือทัวริ่งจรวด แล้วใครจะตามทันครับพี่เล็ก.. :D :D
ไม่ได้ไปแข่งกับใครครับพี่เจมส์.....แต่ขอให้ถึงที่หมายก่อนแคนั้นเอง... :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

โส(เสือดำ) เขียน::P เสือหมอบมาทำทัวร์ริ่ง..ดูสวยงามดีเหมือนกันนะ..
..แบบนี้เสือภูเขาตามไม่ทันแน่..ครับ.. :?

ดีใช้ได้เลยครับคุณตาโสฯ......แต่ขึ้นเขาคงไม่ทันใคร เพราะยังเป็นจาน สแตนดาดอยู่เลย ต้องใส่จานคอมแพ็คครับ ถึงจะไต่เขาได้....

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
อาจารย์ปู่
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0865257111
team: Bike ZA ชมรมเสือห้าภาค
Bike: Merida Matt 40D KONA KULA
ตำแหน่ง: 178/247 ม.7หมู่บ้านบัวทอง4 ซ.1/26 ถ.บ้านกล้วย-ไทรน้อย ต.พิมลราช อ.บางบัวทอง นนทบุรี 11110

โพสต์ โดย อาจารย์ปู่ »

สวัสดีครับคุณพี่เสือเล็กและทุกๆท่าน ถ้าได้จานหน้า 3 ใบ คงไม่ต้องโยกเวลาขึ้นเขาหรอกอิๆๆๆๆ :mrgreen: อยากจะไปทัวร์ริ่งขึ้นเขาชันๆ น้องพลับต้องขอจานหน้าสามคร๊าบ :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
ทุกข์ย่อมไม่มี ถ้าจิตว่าง ทำหน้าที่ของเราให้ดีที่สุด ทุกๆอย่างในโลกนี้ มันเกิดขึ้น ตั้งอยู่ แล้วมันก็ดับไป มันเป็นเช่นนั้นเอง
ขาประจำ
ขาประจำ

อาจารย์ปู่ เขียน: สวัสดีครับคุณพี่เสือเล็กและทุกๆท่าน ถ้าได้จานหน้า 3 ใบ คงไม่ต้องโยกเวลาขึ้นเขาหรอกอิๆๆๆๆ :mrgreen: อยากจะไปทัวร์ริ่งขึ้นเขาชันๆ น้องพลับต้องขอจานหน้าสามคร๊าบ :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

สวัสดีครับท่านอาจารย์ปู่....

หามาเผื่อผมด้วยนะครับ 3 ใบ...แต่ถ้าจะให้ดี...ขอสักโหลเลยนะครับ...เอิ๊ก ๆ ๆ ๆ

รอชมทริปปั่นไปชิมอาหารทะเลต่อนะครับ....

ผมใช้แอร์การ์ด....โค-ตะ-ระ...ห่วยแตกจริง ๆ ช้ามาก ๆ ไปนอนดีกว่าครับ...5555
ขาประจำ
ขาประจำ

:o :o :o :o ไปเจ็ดคต....

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
hotman2012
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 065703***6

โพสต์ โดย hotman2012 »

:)
DAHON METRO THAILAND
won2514
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0877725010
team: ปั่นเพื่อสุขภาพ^^
Bike: trek/ giant

โพสต์ โดย won2514 »

มีหมอบเหมือนกันครับ เดี๋ยวเอามาแปลงเล่นบ้าง..เยี่ยมเลยครับ :D
เสี่ยวภูธร
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0847-9505-20
team: พังโคนทีม
Bike: CHALLENGER
ติดต่อ:

โพสต์ โดย เสี่ยวภูธร »

สำบายดีพี่เล้ก รูปสวยครับ...
เสือห้าภาค ปั่นทั่วทิศ มิตรทั่วไทย
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... start=5730
kannmetal
ขาประจำ
ขาประจำ
team: GRIPEN Cycling Team
Bike: Specialized E5 2013 & C2 2013
ตำแหน่ง: 125/15 ม.5 ต.มะลวน อ.พุนพิน จ.สุราษฯ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย kannmetal »

เอ้าพี่ชลธีปั่นกะเขาด้วยเหรอครับ :D :D :D
GRIPEN Cycling Team

" บางทีคนเราไม่ต้องหัดเดิน ก็วิ่งได้เลย "
ตอบกลับ

กลับไปยัง “กลุ่มจักรยานเสือ 5 ภาค”