ป้าตุ๊BJ เปิดห้องคุยกันรับปีใหม่ ปีม้า 2557....ทู้นี้คุยกัน 3 เดือนก่อนนะคะ...มค.-กพ.- มีค.ค่ะ

Moderator: ป้าตุ๊BJ, ป้อม วีระชัย ว.

ภาพประจำตัวสมาชิก
Rungsayam
0863778101

Re: ป้าตุ๊BJ เปิดห้องคุยกันรับปีใหม่ ปีม้า 2557....ทู้นี้คุยกัน 3 เดือนก่อนนะคะ...มค.-กพ.- มีค.ค่ะ

โพสต์ โดย Rungsayam » 25 มี.ค. 2014, 21:34

ขอแสดงความยินดีกะป้าด้วยนะครับ และขอพี่เอิบหายไวๆนะครับ

Re: ป้าตุ๊BJ เปิดห้องคุยกันรับปีใหม่ ปีม้า 2557....ทู้นี้คุยกัน 3 เดือนก่อนนะคะ...มค.-กพ.- มีค.ค่ะ

โพสต์ โดย jokenakub » 26 มี.ค. 2014, 01:57

รถไปซ่อมมาแล้วครับป้า สาเหตุเกิดจากลูกปืนล้อหลังแตกละเอียดเลยไม่มีลูกปืนจะให้หมุนครับพี่ต๊ะรถเลยหยุดเลยซ่ะเลยครับพี่ พี่เอิบหายไวๆนะครับพี่เป็นห่วงและเอาใจช่วยครับ

โพสต์ โดย อาโอเลี้ยง » 26 มี.ค. 2014, 05:57

พักรักษาให้หายเต็มที่ก่อนแล้วค่อยออกมาซ้อมน่ะครับพี่เอิบ เป็นห่วงสุดๆจากใจจิง :mrgreen: หายเร็วๆน่ะครับ :D
แรกพบเจอคล้ายดั่งคนแปลกหน้า
แต่ต่อมาก้อกลายเป็นเพื่อนฉัน
จะอยู่แห่งหนใดไม่สำคัญ
เราจะ ปั่น ด้วยกันตลอดไป...

โพสต์ โดย ป้าตุ๊BJ » 26 มี.ค. 2014, 09:33

เมื่อเช้าป้าปั่นไปดูพี่เอิบที่บ้าน สงสัยออกไปหาหมอ บ้านปิดเงียบ ป้าก็เลยปั่นกลับบ้าน ;)

โพสต์ โดย ป้าตุ๊BJ » 26 มี.ค. 2014, 09:34

Rungsayam เขียน:ขอแสดงความยินดีกะป้าด้วยนะครับ และขอพี่เอิบหายไวๆนะครับ

ขอบใจจ้ะ ;)

tar

โพสต์ โดย tar » 26 มี.ค. 2014, 18:33

jokenakub เขียน:รถไปซ่อมมาแล้วครับป้า สาเหตุเกิดจากลูกปืนล้อหลังแตกละเอียดเลยไม่มีลูกปืนจะให้หมุนครับพี่ต๊ะรถเลยหยุดเลยซ่ะเลยครับพี่ พี่เอิบหายไวๆนะครับพี่เป็นห่วงและเอาใจช่วยครับ

ครับโจ๊ก
ไปตายดาบหน้า...

โพสต์ โดย monotone » 26 มี.ค. 2014, 20:40

สวัสดีครับป้าตุ๊ ยินดีด้วยครับ ขอใช้ศัพท์วัยรุ่น "ฝุดยอดไปเบย เมพขิงๆ"
(*พี่เอิบหายไวๆ นะครับ)
เอาไว้ฝากรูปมาโพสกันนะ >>>> http://image.ohozaa.com/

KKK
WLM
061 583 3909

โพสต์ โดย KKK » 26 มี.ค. 2014, 23:34

หายเร็วน่ะคับพี่เอิบ ช่วงนี้มจะซ้อมน้อยลงเดียวพี่เอิบตามไม่ทัน คุคิ :mrgreen:
โอมมมขอให้รถจงพุ่ง...โอมมมขอให้เป็นขาแรง...โอมมมขอให้ตามหลังลมแรง...โอมมมขอให้มันตามไม่ได้

โพสต์ โดย ป้าตุ๊BJ » 27 มี.ค. 2014, 19:21

monotone เขียน:สวัสดีครับป้าตุ๊ ยินดีด้วยครับ ขอใช้ศัพท์วัยรุ่น "ฝุดยอดไปเบย เมพขิงๆ"
(*พี่เอิบหายไวๆ นะครับ)

ขอบคุณครับเก่ง :)

โพสต์ โดย ป้าตุ๊BJ » 27 มี.ค. 2014, 19:22

KKK เขียน:หายเร็วน่ะคับพี่เอิบ ช่วงนี้มจะซ้อมน้อยลงเดียวพี่เอิบตามไม่ทัน คุคิ :mrgreen:

นิสัยว่ะ :evil: :lol:

โพสต์ โดย ป้าตุ๊BJ » 27 มี.ค. 2014, 19:25

น้าธานี. เขียน:หายไวไวนะครับ :o :o

น้าธานี เสาร์นี้ขวัญว่าจะพาป้าไป แต่ขวัญขอเช็คงานก่อน น้าธานีพาป้าไปได้ไม่ได้ยังไงบอกป้าด้วยนะ

แล้วยังมีรุ่ง แต่รถของรุ่งจะเป็นรถเก๋ง ป้าก็บอกรุ่งไปว่า ถ้าพลาดจากขวัญ ก็ขอใหรุ่งพาไป

คือตอนนี้ใครพาป้าไปได้ ป้าไปทั้งนั้นแหละ

ป้าจะรอคำตอบจากขวัญก่อนแล้วกันนะ

โพสต์ โดย คุณละมุน » 28 มี.ค. 2014, 12:45

สวัสดีครับป้าตุ๊ แอบเข้ามาดูครับ นัทครับ :D

อากาศร้อนแบบนี้ ระวังไม่สบายกันครับ มีโอกาสจะไปกวนอีกครับ :mrgreen:

พี่เอิบหายไวไวนะครับ :D