งานหัวหิน 12 มค. 57 .....ป้าลงรูปงานหัวหินไว้ที่หน้า 7 นะคะ!!!!

ผู้ดูแล: ป้าตุ๊BJ, ป้อม วีระชัย ว.

กฏการใช้บอร์ด
ชื่อชมรม BikeJoy 14/31ม.4 ซอยวัดมะพร้าวเตี้ย ถ.สายบางแวก แขวงคลองขวาง เขตภาษีเจริญ กทม. 10160
ผู้ดูแลบอร์ด
ป้อม วีรชัย ว. 08-1933-3074
wj 086-603-6604
koog
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0851620654
team: ป่วน
Bike: เมอริดา แมท ห้า แปลงเพส

Re: งานหัวหิน 12 มค. 57 .....ป้าลงรูปงานหัวหินไว้ที่หน้า 7 นะคะ!!!!

โพสต์ โดย koog »

:cry: ? :evil: ป้าตุ๊ครับ ออกจากวัดเกตุมไปวังมะนาว. ก่อนแยกวังมะนาว. ตะคริวขึ้น น่องขวาผม จอดพัก แล้วก็แวะ ปั๊ม ปตท. วังมะนาว หาข้าวกินแถวนั้น ปั่นต่อก่อนเข้าเพชรบุรี ตะคริวมาคบ ผมอีกทีนี้ มาตรง โคนขาขวาเลย. กัดฟันไปต่อ เข้าตัวเมืองเพชรเข้าตัวเมืองเพชร หา เจล โวทาเนล. มาทาหลัง ขา ไปต่อ แต่พอจะเลี้ยว ออกจากเพชร ไปทางหาดเจ้าสำราญ ชะอำ ด้นเลี้ยวผิดออก ไปทาง บางจาน ปากทะเล บ้านแหลม ก็เลย ปั่นนไปจบแค่ อ.บ้านแหลม. เวลา 16.30อาปน้ำ หารถตู้สาย ซื้อตั๋ว สามที่นั่งได้เทร่ยวเวลา. 18.00 น.ก่อนกลับ สั่งสุกี้ทะเลรวม กิน แล้วเอาจักรยานขึ้น กลับ กทม. ลงตรงจุดสร้างสะพานหน้าอู่ เข้าอู่ ใจนะสู้ หมดตัก. แต่คงเป็ตเพราะ นอนไม่พอ และ ตอนปีใหม่ไปปั่นที่สตูล. แล้วไม่ได้คลายกล้ามเนื้อ. เลยไปไม่จบ. ทริป
รูปประจำตัวสมาชิก
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Bike Joy

Re: งานหัวหิน 12 มค. 57 .....ป้าลงรูปงานหัวหินไว้ที่หน้า 7 นะคะ!!!!

โพสต์ โดย ป้าตุ๊BJ »

koog เขียน::cry: ? :evil: ป้าตุ๊ครับ ออกจากวัดเกตุมไปวังมะนาว. ก่อนแยกวังมะนาว. ตะคริวขึ้น น่องขวาผม จอดพัก แล้วก็แวะ ปั๊ม ปตท. วังมะนาว หาข้าวกินแถวนั้น ปั่นต่อก่อนเข้าเพชรบุรี ตะคริวมาคบ ผมอีกทีนี้ มาตรง โคนขาขวาเลย. กัดฟันไปต่อ เข้าตัวเมืองเพชรเข้าตัวเมืองเพชร หา เจล โวทาเนล. มาทาหลัง ขา ไปต่อ แต่พอจะเลี้ยว ออกจากเพชร ไปทางหาดเจ้าสำราญ ชะอำ ด้นเลี้ยวผิดออก ไปทาง บางจาน ปากทะเล บ้านแหลม ก็เลย ปั่นนไปจบแค่ อ.บ้านแหลม. เวลา 16.30อาปน้ำ หารถตู้สาย ซื้อตั๋ว สามที่นั่งได้เทร่ยวเวลา. 18.00 น.ก่อนกลับ สั่งสุกี้ทะเลรวม กิน แล้วเอาจักรยานขึ้น กลับ กทม. ลงตรงจุดสร้างสะพานหน้าอู่ เข้าอู่ ใจนะสู้ หมดตัก. แต่คงเป็ตเพราะ นอนไม่พอ และ ตอนปีใหม่ไปปั่นที่สตูล. แล้วไม่ได้คลายกล้ามเนื้อ. เลยไปไม่จบ. ทริป
ได้แค่ไหนแค่นั้นกุ้ง อย่าฝีนน่ะ ดีแล้ว ;)
pumin
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818669348
team: เสือตะวันตก(เด็กวัง) กาญจนบุรี
Bike: trek2.5,giant atx pro,sempre

โพสต์ โดย pumin »

หวัดดีครับ...ป้า ทริปหัวหินไม่ได้ลาป้า&Bjทุกท่านเลย ต้องรีบกลับกาญ เพราะเช้าวันรุ่งขึ้นต้องไปช่วยงานต่างจังหวัด..
ขอแสดงความยินดีกับถ้วยทีมด้วยค้าบ พรุ่งนี้ผมไปปั่นกำแพงแสนกับชมรมกาญ
กาแฟดี Sandy Coffee House suk-sawad 50
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Bike Joy

โพสต์ โดย ป้าตุ๊BJ »

pumin เขียน:หวัดดีครับ...ป้า ทริปหัวหินไม่ได้ลาป้า&Bjทุกท่านเลย ต้องรีบกลับกาญ เพราะเช้าวันรุ่งขึ้นต้องไปช่วยงานต่างจังหวัด..
ขอแสดงความยินดีกับถ้วยทีมด้วยค้าบ พรุ่งนี้ผมไปปั่นกำแพงแสนกับชมรมกาญ
ไม่เป็นไรครับโหน่ง :D
ตอบกลับ

กลับไปยัง “BikeJoy”