สมาชิกใหม่ครับ ขอเข้าชมรม

ผู้ดูแล: ป้าตุ๊BJ, ป้อม วีระชัย ว.

กฏการใช้บอร์ด
ชื่อชมรม BikeJoy 14/31ม.4 ซอยวัดมะพร้าวเตี้ย ถ.สายบางแวก แขวงคลองขวาง เขตภาษีเจริญ กทม. 10160
ผู้ดูแลบอร์ด
ป้อม วีรชัย ว. 08-1933-3074
wj 086-603-6604
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
spekza
สมาชิก
สมาชิก
Bike: เสือหมอบ

สมาชิกใหม่ครับ ขอเข้าชมรม

โพสต์ โดย spekza »

ขอเข้าชมรมด้วยครับ พอดีพึ่งปั่นครับ ขาอ่อน ประมาณ 20 กม ต่อ ชม

ช่วงนี้ปั่นแถวถนนอักษะ แล้วก็พุทธมณทลครับ

อยากเข้าชมรมครับ ต้องทำยังไงมั่งครับ

ขอบคุณครับ
ติดตามทริป หรือกิจกรรมต่างๆของเราได้ที่ https://www.facebook.com/groups/BikeJoy
อาโอเลี้ยง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: B่ikeJoy AmpiAmp
Bike: MERISY 4000 รูตุ๊ดตุ๊ด.....@^__^@ / spe"E5 ลืมเธอไม่ลงสาวขอนแก่น..

Re: สมาชิกใหม่ครับ ขอเข้าชมรม

โพสต์ โดย อาโอเลี้ยง »

:D ยินดีครับ...ไม่ต้องทำงัยมากครับ...แค่ต้องมีจักรยานกับหมวกกันน๊อกแล้วก้อใจที่รักการปั่นเท่านั้น...

แต่ถ้าท่านมีน้องสาวหรือพี่สาว...อายุสามสิบต้นๆยี่สิบปลายๆ เราจะรับพิจารณาเป็นพิเศษทันทีคับ.อิอิอิ.
. :mrgreen:

ปล.แซวเล่นน่ะคร๊าฟ :D

(ถึงโจ๊กโซคูล ท่านหมดสิทธิ์5555 :lol:
แรกพบเจอคล้ายดั่งคนแปลกหน้า
แต่ต่อมาก้อกลายเป็นเพื่อนฉัน
จะอยู่แห่งหนใดไม่สำคัญ
เราจะ ปั่น ด้วยกันตลอดไป...
jokenakub
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ไร้สังกัด
Bike: เทรค3900
ติดต่อ:

โพสต์ โดย jokenakub »

spekza เขียน:ขอเข้าชมรมด้วยครับ พอดีพึ่งปั่นครับ ขาอ่อน ประมาณ 20 กม ต่อ ชม

ช่วงนี้ปั่นแถวถนนอักษะ แล้วก็พุทธมณทลครับ

อยากเข้าชมรมครับ ต้องทำยังไงมั่งครับ

ขอบคุณครับ
ยินดีครับผมยังไงสนใจเรื่องเทคนิคการปั่นติดต่อผมโดยตรงได้เลยครับ0994272557ครับ หรือไลส์ที่ jokebikejoyครับผม
spekza
สมาชิก
สมาชิก

ขอบคุณมากครับ รถมีแล้ว หมวกมีแล้ว ใจพร้อมครับ
ติดตามทริป หรือกิจกรรมต่างๆของเราได้ที่ https://www.facebook.com/groups/BikeJoy
อาโอเลี้ยง
ขาประจำ
ขาประจำ
team: B่ikeJoy AmpiAmp
Bike: MERISY 4000 รูตุ๊ดตุ๊ด.....@^__^@ / spe"E5 ลืมเธอไม่ลงสาวขอนแก่น..

โพสต์ โดย อาโอเลี้ยง »

spekza เขียน:ขอบคุณมากครับ รถมีแล้ว หมวกมีแล้ว ใจพร้อมครับ
ยินดีครับ งั้นโทรหาคุณโจ๊กได้เลยครับ คุนเค้ายินดีให้คำปรึกษาทั้งในและนอกสถานที่ครับ :mrgreen:
แรกพบเจอคล้ายดั่งคนแปลกหน้า
แต่ต่อมาก้อกลายเป็นเพื่อนฉัน
จะอยู่แห่งหนใดไม่สำคัญ
เราจะ ปั่น ด้วยกันตลอดไป...
spekza
สมาชิก
สมาชิก

ขอบคุณครบ แอดไลน์ไปแล้วครับ

ถ้ามีเรื่องจะปรึกษา ขอคำแนะนำด้วยนะครับ
ป้าตุ๊BJ
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Bike Joy

โพสต์ โดย ป้าตุ๊BJ »

ยินดีต้อนรับค่ะ...มีอะไรคุยกับโจ๊กได้เลยนะคะ ;)
KKK
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 061 583 3909
team: bikejoy
Bike: Specianlized Allez e5
ตำแหน่ง: บางบอน1

โพสต์ โดย KKK »

โอมมมขอให้รถจงพุ่ง...โอมมมขอให้เป็นขาแรง...โอมมมขอให้ตามหลังลมแรง...โอมมมขอให้มันตามไม่ได้
ตอบกลับ

กลับไปยัง “BikeJoy”