ขอเปิดบอร์ดชมรม ชะอำไบค์ CHA-AMBIKE

ผู้ดูแล: chaam1

กฏการใช้บอร์ด
-ชะอำเป็นเมืองท่องเที่ยวชมรมอื่นเวลามาที่ชะอำจะโทรหาชมรมชะอำเป็นประจำและเราก็มีกิจกรรมทุกเดือนสมาชิกมีทั้งคนไทย/ฝรั่ง

ชื่อชมรม CHA-AMBIKE ชะอำไบค์
สถานที่ตั้ง 105/5 ถ.นราธิป ต.ชะอำ อ.ชะอำ จ.เพชรบุรี 76120
ผู้ดูแลบอร์ด นายอำนวย ไชยสุข
ประธานชมรม นายสุรินทร์ สีดามาส
รูปประจำตัวสมาชิก
paravatee
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: OTU OFT PSKR
team: cool70

Re: ขอเปิดบอร์ดชมรม ชะอำไบค์ CHA-AMBIKE

โพสต์ โดย paravatee »

chaam1 เขียน:-ต้องขอขอบคุณทุกเสียงที่ให้การสนับสนุนได้รับข่าวดีจากป๋าโนว่าหลังจากกลับจากต่างเทศจะเปิดบ้านให้เขาอยู่ได้เลย
*****ต้องขอขอบคุณทุกเสียงอีกครั้ง******
รูปภาพ
******CHA-AMBIKE****CHA-AMBIKE@hotmail.com
:P :P :P
paravatee
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ขอเปิดบอร์ดชมรม ชะอำไบค์ CHA-AMBIKE

อยู่ด้วยนะคะ ในตู้เย็นขอให้มีน้ำเย็น ๆ ให้ด้วยนะคะ (ถ้าไม่มีขอน้ำใจค่ะ อิอิ) :lol: :lol:
Newteerawat
ขาประจำ
ขาประจำ
team: HCCT(HuaHin Chaam Cycle Team)
Bike: Giant propel sl/Giant Trinity/GIANT TCR SL

โพสต์ โดย Newteerawat »

:D :D :D :D
เสือหยุย
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ปั่นทั่วทีป...แหล่นทั่วไทย....เมื่อยก็หย่างเอา
Bike: ไม่แพงหาเอามือ2ราคาบ้านๆเอามาปั่นเพื่อสุขภาพ..ไม่ใช้ซื้อมาโชว์

โพสต์ โดย เสือหยุย »

เสือหยุย หนองคายพร้อมนักปั่นจักรยานหนองคายทุกๆเสียง..ยินดีสนับสนุนกลุ่มชะอำไบค์ ครับ

รูปภาพ
" เวลาปากดี ก็ไม่อยากสวดมนต์...
เวลามือไม้ดี ก็ไม่อยากใหว้พระ...
เวลาร่างกายแข็งแรง ก็ไม่อยากปฎิบัติธรรม...
พอเป็นอัมพฤกษ์ อัมพาต ปากเบี้ยว แขนขาสั่น เดินไม่ไหว...
อยากไหว้พระ สวดมนต์ ปฎิบัติธรรมก็เป็นไปไม่ได้...
ทำบุญแบบเจ็บๆ ก็ได้แบบเจ็บๆ "

.............หลวงพ่อจรัญ ฐิตธัมโม.....
paravatee
ขาประจำ
ขาประจำ

Newteerawat เขียน::D :D :D :D
ยิ้มซะ...นะ อิอิ :lol: :lol: :lol:
topteam
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Nongkached Team
Bike: KHS team
ติดต่อ:

โพสต์ โดย topteam »

ลงชื่ออีกหนึ่งเสียงครับ....
chaonaibig
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เสือสมอโพรง หัวหิน
Bike: TREK

โพสต์ โดย chaonaibig »

จากการปั่นเดินทางแม่คะเมย ในทริปของชะอำ ขอบอกสนุกมากมันจิงและเส้นทางสวยงามน่าปั่นดีครับรูปภาพรูปภาพรูปภาพรูปภาพรูปภาพรูปภาพรูปภาพรูปภาพรูปภาพรูปภาพรูปภาพรูปภาพรูปภาพรูปภาพรูปภาพรูปภาพรูปภาพรูปภาพรูปภาพถ้าต้องการดูรูปขนาดใหญ่กดที่รูปได้เลย
NOI CHA-AM
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0817360541
team: CHA-AM BIKE
Bike: TREK 4400

โพสต์ โดย NOI CHA-AM »

ปั่นจักรยานยังไงนี่ ไปตั้งแต่เช้ายันมืดค่ำเลยนะพี่โม่ 555555.... :ugeek: :ugeek: :ugeek:
Newteerawat
ขาประจำ
ขาประจำ
team: HCCT(HuaHin Chaam Cycle Team)
Bike: Giant propel sl/Giant Trinity/GIANT TCR SL

โพสต์ โดย Newteerawat »

NOI CHA-AM เขียน:ปั่นจักรยานยังไงนี่ ไปตั้งแต่เช้ายันมืดค่ำเลยนะพี่โม่ 555555.... :ugeek: :ugeek: :ugeek:

55+ไป6โมงเช้ากลับบ้าน5ทุ่ม 55+
ViRaan
ขาประจำ
ขาประจำ
team: กลุ่มจักรยานบ้านเนินโมก
Bike: Bianchi

โพสต์ โดย ViRaan »

+1 จากคนเนินโมก.ค่ะ
Safety First..สวมหมวกทุกครั้งที่ปั่นนะค่ะ
มอร์แกน
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818934016
team: ถลาง ภูเก็ต
Bike: cannoldale F-3,SCALPEL

โพสต์ โดย มอร์แกน »

1เสียงครับ เสกสรร ไตรรัตน์ ชมรมจักรยานถลางภูเก็ต
somsak_ADD
สมาชิก
สมาชิก
team: IN9ER Bangsaphan
Bike: Gary fisher

โพสต์ โดย somsak_ADD »

1เสียงครับ แอ็ด IN9ER BANGSAPHAN
ปั่นแล้ว แข็ง แรงก็ดี...
KongTS
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: รถเก่าๆ

โพสต์ โดย KongTS »

เห็นเขา 1 เสียงบ้าง ขอ 1 เสียง แล้วกันครับ ในฐานะคนเพชรบุรีเหมือนกัน คน อ.เมือง ครับ ปั่นมานานละสัก 10 ปีก่อนนู้น :D
paravatee
ขาประจำ
ขาประจำ

เมื่อวาน (5/11/54) ขับรถผ่านที่ชะอำ ใจอยากแวะทักทายสวัสดีค่ะ แต่พอดีโทรหาน้องนิว แล้วน้องไม่ได้รับสาย ตอนนี้อยู่หัวหิน ขอกล่าวสวัสดีทุกท่านที่ชะอำย้อนหลังค่ะ แฮ่ ๆ ๆ :P :P :P :P
ซันทอง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 055512177
team: จักรยานตาก
Bike: seven&seven

โพสต์ โดย ซันทอง »

สนับสนุน 1 เสียงครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “CHA-AMBIKE”