ภาพบรรยากาศ...ในการแข่งขันจักรยานเสือภูเขาพิชิตหาดอรุโณทัย ครั้งที่ 4 ที่ปากตะโก ชุมพร โดยทีมงานศิลป์เสรีฯ ตลาดเก่ากระบี่

ผู้ดูแล: ศิลป์เสรีฯ 59

กฏการใช้บอร์ด
มีทุกกิจกรรมของเสือกระบี่ครับ ทุกกลุ่มจักรยาน เสือภูเขา เสือหมอบ ทัวร์ริ่ง เพื่อแข่งขัน เพื่อสุขภาพ เพื่อท่องเที่ยว ปั่นเอามันส์ ฯลฯ แล้วแต่เป้าหมาย และจุดมุ่งหมายของแต่ละคน ที่ต่างกัน

ผู้ดูแลบอร์ด
นายสุภัค อริยมรรค โทรศัพท์ 081-5393561
panom_cat
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: ภาพบรรยากาศ...ในการแข่งขันจักรยานเสือภูเขาพิชิตหาดอรุโณทัย ครั้งที่ 4 ที่ปากตะโก ชุมพร โดยทีมงานศิลป์เสรีฯ ตลาดเก่ากระบี่

โพสต์ โดย panom_cat »

ดีใจแปลบ ได้แลภาพ ฮามๆ หุหุหุ ขอบคุณครับ

ขอบคุณอาจารย์สายัญห์ ที่ยุงหูน้ำลูกวัวเอาไว้ไม่ให้ยิงนกตามข้างทางจนหมดแฮงเสียล่าว :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

แต่กลับมาบ้านใจยังเหี่ยวอยู่เหลยจานเหอ นึกภาพตอนถูกปาดแล้วเสียหลักลงข้างทาง กลัวเสียแล้วนิ
รูปประจำตัวสมาชิก
Khom
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086-9647123
team: VangGang สาขาบางสะพาน, ทองเนื้อเก้าบางสะพานMTB, Bangsaphan-Cycling
Bike: Triathlon, MTB
ตำแหน่ง: ชุมพร & บางสะพาน (ประจวบ)
ติดต่อ:

Re: ภาพบรรยากาศ...ในการแข่งขันจักรยานเสือภูเขาพิชิตหาดอรุโณทัย ครั้งที่ 4 ที่ปากตะโก ชุมพร โดยทีมงานศิลป์เสรีฯ ตลาดเก่ากระบี่

โพสต์ โดย Khom »

ขอบคุณทีมงานผู้จัดและชาวปากตะโกทุกท่าน ที่จัดงานแข่งดีๆให้ได้ร่วมสนุกกัน วิวสวยลมเย็นเหมือนเดิม :D

และขอขอบคุณทีมงานศิลป์เสรีฯ ที่เก็บรูปสวยๆ มาฝากเช่นเคยครับ :D

ปล. ปีหน้าจัดอีกนะครับ ทีมทองเนื้อเก้า บางสะพาน ขอสมัครล่วงหน้า :lol:
ศิลป์เสรีฯ 59
ขาประจำ
ขาประจำ
ตำแหน่ง: กระบี่
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ศิลป์เสรีฯ 59 »

8-) 8-) 8-) ขอบคุณทุกกำลังใจครับ :P :P :P
จากอากาศ จับเป็นฝุ่น ก่อเป็นดิน กว่าจะมาเป็น... "ศิลป์เสรีฯ" ไม่ใช่ได้มาเพราะ"โชค"ช่วย หรือว่า"ฟ้า"ลิขิต
ถ้าลองเราไปเป็นเขา...แล้วเราจะรู้ว่า...เขาคิดกับเรายังไง
  • http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=405&sid=
ศิลป์เสรีฯ 59
ขาประจำ
ขาประจำ
ตำแหน่ง: กระบี่
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ศิลป์เสรีฯ 59 »

PEEPEE เขียน:ถึงบ้านโดยสวัสดิภาพทุกท่านนะครับ
ขออภัยที่ต้องให้รอรับถ้วยนาน

ผมอยากให้ทุกท่านรับบรรยากาศตามที่ได้แจ้งไว้

ขอบพระคุณทุกท่านที่ให้เกียรติมาร่วมงานที่เทศบาลปากตะโกจัด

และขอกราบแทบตักพี่ศิลป์เสรี ท่านนี้มีบุญคุณกับผมมาตลอดระยะเวลาก่อนแข่งขัน

อาจจะทักทายไม่ทั่วถึงเนื่องจากผมมีงานหลายอย่างครับ

ขอบคุณครับ จากคณะกรรมการผู้จัดการแข่งขัน

8-) 8-) 8-) 8-)

8-) 8-) 8-) ผมว่าครั้งนี้จัดได้ดีมากครับ เพียงมาชนกัน 4 งานเท่านั้น แข่งหมอบสงขลา ปั่นไปสร้างเมรุที่กระบี่ และรายการแข่งชิงแชมป์ประเทศไทย แต่เรื่องเวลาถ้าปรับได้ก็ดี แต่จะให้เป็นเอกลักษณ์ของปากตะโกก็ดีไปอีกแบบ ไม่มีใครเก่งหมดทุกเรื่องคนที่ทำงานส่วนมากจะเกิดปัญหา อุปสรรค มาให้แก้ไขมากมาย มาทดสอบใจให้ท้อแท้เสมอ ส่วนคนที่ไม่ผิดไหรเลยและเก่งนั้นส่วนมากม้ายมีไหรทำ ส่วนผมเป็นแค่นักปั่น เข้าเส้นหมายถึงเสร็จภาระกิจหมดหน้าที่ แข่งเสร็จโม้กันตามประสาตรงนั้นอัดพันนั้น ตรงนี้อัดพันนี้ ยิง ชาก ลาก หลุด มาถึงควนลูกนั้นเพื่อนทิ้งพันโน้น มาเหม็ดหน้าเส้นพอดี อิอิ แต่คนจัดต้องสะสางกันต่อ จัดดีเพื่อนว่าดี จัดไม่ดีเพื่อนว่ามั้ง แต่ถ้าจัดเพื่อกีฬาจักรยานเพื่อส่วนรวมชื่อเสียงจังหวัดจริงๆไม่แอบแฝงเรื่องอื่น ถึงผิดมั้ง ขาดตกบกพร่องมั้ง แม้แต่รูปปั้นที่ได้ที่หนึ่งระดับแชมป์โลกคนบ้านเรายังติได้เหลยว่าเสียดายแหลงไม่ได้ อิอิ ผมเชื่อว่าชาวจักรยานทุกคนรู้ไม่ค่อยถือเป็นเรื่องใหญ่ พร้อมให้กำลังใจเสมอ ขอบคุณทีมงานปากตะโกอีกครั้งที่สร้างสรรค์งานคุณภาพให้ได้หอบ ปีหน้าเจอกันหล่าว :P :P :P

8-) 8-) 8-) :arrow: :arrow: :arrow: ผลการแข่งขัน... http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 5&t=652235 :P :P :P
จากอากาศ จับเป็นฝุ่น ก่อเป็นดิน กว่าจะมาเป็น... "ศิลป์เสรีฯ" ไม่ใช่ได้มาเพราะ"โชค"ช่วย หรือว่า"ฟ้า"ลิขิต
ถ้าลองเราไปเป็นเขา...แล้วเราจะรู้ว่า...เขาคิดกับเรายังไง
  • http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=405&sid=
PEEPEE
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 077 - 652276
team: รักษ์สุขภาพปากตะโก
Bike: เสือภูเขา

โพสต์ โดย PEEPEE »

:) ขอบคุณทุกกำลังใจครับ :)
ตอบกลับ

กลับไปยัง “เสือกระบี่”