ผู้เข้ามาอาสาช่วยกิจกรรมThaiNCC กรุณาไปรับเสื้อปี๒๕๕๕ที่น้าเป็ดในวันที่๖เป็นต้นไป

Moderator: paravatee, น้าเป็ด..., βlue$ushi™

ผู้เข้ามาอาสาช่วยกิจกรรมThaiNCC กรุณาไปรับเสื้อปี๒๕๕๕ที่น้าเป็ดในวันที่๖เป็นต้นไป

โพสต์ โดย น้าเป็ด... » 03 ก.พ. 2012, 00:04

รูปภาพ

เนื่องจากสามวันนี้ผมไม่ได้อยู่เฝ้าสำนัก
วันจันทร์แล้วจึงสามารถไปรับได้ในระหว่างเวลา ๑๒.๐๐น ถึง ๑๓.๐๐น กับเวลาหลัง๕โมงเย็นทุกวัน
กรุณาพกงเงินมัดจำคนละ๕๐๐บาทไปมอบให้น้าเป็ดด้วย จะคืนให้ทันทีที่เห็นว่าช่วยกันจริง อิอิ นะคร้าบบบ

ขอบคุณครับ
(นายแบบหล่อมาดเข้ม ขอบคุณครับ)

Re: ผู้เข้ามาอาสาช่วยกิจกรรมThaiNCC กรุณาไปรับเสื้อปี๒๕๕๕ที่น้าเป็ดในวันที่๖เป็นต้นไป

โพสต์ โดย น้าเป็ด... » 03 ก.พ. 2012, 00:06

บุคคลทั่วไปสามารถสั่งซื้อได้ในราคาตัวละ๗๐๐บาทครับ
ขอบคุณครับ

Re: ผู้เข้ามาอาสาช่วยกิจกรรมThaiNCC กรุณาไปรับเสื้อปี๒๕๕๕ที่น้าเป็ดในวันที่๖เป็นต้นไป

โพสต์ โดย ชาวชล » 24 ก.พ. 2012, 11:30

ขอทราบคุณสมบัติ หน่อยครับ น้าเป็ด...
**
ยิ้มน้อยๆดีกว่าพูดร้อยคำ พูดร้อยคำดีกว่าหน้าบึ้งใส่ หน้าบึ้งใส่ดีกว่าไม่เห็นหัว ไม่เห็นหัวดีกว่าตัวตายจาก
**

https://www.facebook.com/tanasakda