ปั่นขึ้นดอยอินทนนท์

กระดานรุ่นใหม่นี้ มีฟังก์ชันการใช้งานต่างๆมากมาย
เชิญทดสอบโพสที่ห้องนี้เท่านั้นนะครับ

ปั่นขึ้นดอยอินทนนท์

โพสต์ โดย pinkcat » 26 ธ.ค. 2018, 11:42

สอบถามปั่นเสือหมอบใช้จานหน้า 52/36 อยู่ จะไปปั่นขึ้นพิชิตดอยอินทนนท์ จานหน้าควรจะเปลี่ยนหรือไหมครับ แต่ถ้าเปลี่ยนควรเป็นเท่าไรครับ ส่วนเฟืองหลังใส่ 42ครับ ล้อควรใช้ขอบสูงหรือขอบต่ำ :P :P :P

Tags ที่เกี่ยวข้องกับกระทู้: กระดานหลัก ประกาศสำคัญ/แจ้งปัญหาการใช้งานเวบไซค์ กระดานหัดโพส ชุมชนนักปั่น