คุยกันปั่นสนุกกับNOOK-N@@Nเดือนมีนาคม

ผู้ดูแล: P-41

รูปประจำตัวสมาชิก
YOU KNOW WHO
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: คุยกันปั่นสนุกกับNOOK-N@@Nเดือนมีนาคม

โพสต์ โดย YOU KNOW WHO »

พรุ่งนี้จะไปปตท. เลียบด่วน จะให้เอาของไปให้หรือเปล่า โอม :)
YOU KNOW WHO
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: คุยกันปั่นสนุกกับNOOK-N@@Nเดือนมีนาคม

โพสต์ โดย YOU KNOW WHO »

โทกิ เขียน:กลัวแม่ค้าเขาจะว่าจัง ทำกั้งเขาหล่น :D
สวัสดีคุณเต่า (ถ้าเรียกชื่อผิดขออภัยด้วยครับ) อยากเจอตัวเป็น ๆ ซักที :)
โทกิ
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย โทกิ »

YOU KNOW WHO เขียน:
โทกิ เขียน:กลัวแม่ค้าเขาจะว่าจัง ทำกั้งเขาหล่น :D
สวัสดีคุณเต่า (ถ้าเรียกชื่อผิดขออภัยด้วยครับ) อยากเจอตัวเป็น ๆ ซักที :)
สวัสดีครับพี่เนียง เรียกไม่ผิดเลยครับ ถูกต้องครับผม :lol: ปกติผมจะตามอ่านกระทู้ที่พี่เขียนมาโดยเกือบตลอดน้ะครับ มีคติ มีแง่คิด ลึกซึ้ง แล้วก็อะไรต่อมิอะไร ;)
ส่วนผมน้ะจะเป็นคนไม่ค่อยมีสาระอะไรหรอกครับ บางทีเขียนหรือพูดอะไรไม่ดีไปต้องขอโทษด้วยน้ะครับ ไม่ได้คิดอะไรเลย แค่อยากเล่น อยากแซว ไปงั้นๆน้ะครับ
สาระอาจจะมีไม่เท่าไร แต่เรื่องรักเพื่อน รักพี่ รักน้อง รับรองไม่เคยเป็นรองใคร
8-)
จะโกหกใครก็โกหกได้
โกหกตัวเองไม่ได้หรอก

ฮายกแก็ง
jack71
ขาประจำ
ขาประจำ
team: NooK-NaaN
Bike: Bianchi , Polygon , Jamis , KHS F20 T3

โพสต์ โดย jack71 »

YOU KNOW WHO เขียน: :D :D :D ไปต่างจังหวัด กลับมาแล้วครับ
โปรดมองด้านซ้ายที่ข้อมูลส่วนตัว
ผมตัดข้อมูลบางอย่างออกไป
ก็อยากจะลองสลัดเปลือกที่ไม่จำเป็นออกไป
แก่นแท้ข้างในยังเหมือนเดิม
ผมอยู่ในยุคแรกของการก่อตั้ง กลุ่มหนุกหนาน
สาระสำคัญของพวกเราคือมีอิสระภาพ และเสรีภาพ
ไม่มีระเบียบ ไม่มีกฎเกณฑ์ แต่อยู่ภายใต้กฏของธรรมชาติ
ไม่ยึดติด ไม่ว่ากลุ่ม ก๊วน เสื้อ หรือสี
สิ่งที่สำคัญกว่าคำว่าหนุกหนาน คือ คำว่าเพื่อน ครับ :lol: :lol: :lol:

รูปภาพ

กั้งไม่ว่าจะอยู่ในกระบะหรือนอกกระบะมันก็คือกั้ง
และสุดท้ายก็ไปอยู่ในท้องมนุษย์ ;)

( ความคิดเห็นส่วนตัวครับ ได้แรงบันดาลใจมาจากเรื่องราวที่ผ่านมาเมื่อหลายวันก่อน ใคร (บุคคลภายนอก) มีปัญหาหรือข้อสงสัยโทร.หาผมได้โดยตรงครับ )
คำว่าเพื่อนยิ่งใหญ่เสมอครับพี่เนียง :D
NooK-NaaN GO TOGETHER
jenoea
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Friend
Bike: Bianchi FG-Lite 06 & bike friday pocket rocket pro

โพสต์ โดย jenoea »

พรุ่งนี้ไป จันทบุรี ครับ....
ไม่ได้ไปปั่นด้วย..... :cry:
ฉัน Bianchi
kaitv3
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0871115900 kaitv3@hotmail.com
team: คนเสรีไท , NooK-NaaN
Bike: Bianchi 1885 , surly

โพสต์ โดย kaitv3 »

yut.pk เขียน:เจ้าส้ม จองไว้ให้แล้วครับน้าไก่

รูปภาพ
[/quote]
ขอบคุณครับพี่ยุทธ ไม่รู้ผมต้องเพิ่มไรอีกป่าวครับพี่
P-41
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0815664556
team: Nook-Naan
Bike: BIANCHI.KLEIN.MONGOOSE.SURLY
ติดต่อ:

โพสต์ โดย P-41 »

kaitv3 เขียน:
yut.pk เขียน:เจ้าส้ม จองไว้ให้แล้วครับน้าไก่

รูปภาพ
ขอบคุณครับพี่ยุทธ ไม่รู้ผมต้องเพิ่มไรอีกป่าวครับพี่[/quote]
เด๋วจะหารูปของนอกสวยมาให้ดู
jack71
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bianchi , Polygon , Jamis , KHS F20 T3

ไม่ได้ปั่นอีกแล้วครับ :mrgreen: สงสารน้อง FG มากเลยครับเลยดื่มที่บ้านเป็นเพื่อนน้อง FG :lol: :lol:

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
ARTISE
สมาชิก
สมาชิก
Tel: -
team: storm
Bike: bainchi

โพสต์ โดย ARTISE »

ไปเที่ยวกันไหม :D
รูปภาพ
P-41
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: BIANCHI.KLEIN.MONGOOSE.SURLY
ติดต่อ:

ARTISE เขียน:ไปเที่ยวกันไหม :D
รูปภาพ
ว่าง ไปแน่นอนอาร์ท
P-41
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

[quote="jack71"]ไม่ได้ปั่นอีกแล้วครับ :mrgreen: สงสารน้อง FG มากเลยครับเลยดื่มที่บ้านเป็นเพื่อนน้อง FG :lol: :lol:

รูปภาพ

ช่างมีความสุขจิงๆ
yut.pk
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0818298871
team: P.K.Bikes, เทคนิคมีน
Bike: KLEIN,GIANT XTC,GIOS,PINARELLO

โพสต์ โดย yut.pk »

P-41 เขียน:
yut.pk เขียน:สมาชิกใหม่ในกลุ่ม ถั่วลิง เร็วๆนี้ :P :P :P

รูปภาพ
สุดยอดจริงๆพา ซื้อง่ายดูปุปเอาปััปเลย :lol: เสร็จแล้วไปเที่ยวกัน
ไม่เอาไม่ได้ ลูกค้่าท่านอื่นกะลังให้ประกอปให้ดู มีเฟรมเดียว บางทีพรุ่งไปอยู่กับใครไม่รู้ :lol: :lol: :lol:
อด เอา เฒ่า แล้ว
รวมสรุปทริปปี 54-57 ทริปรับลมหนาว ผามออีแดง-ภูจองนายอย-บ้านตามุย โขงเจียม

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... start=6870
jack71
ขาประจำ
ขาประจำ

P-41 เขียน:
jack71 เขียน:ไม่ได้ปั่นอีกแล้วครับ :mrgreen: สงสารน้อง FG มากเลยครับเลยดื่มที่บ้านเป็นเพื่อนน้อง FG :lol: :lol:

รูปภาพ

ช่างมีความสุขจิงๆ
มาดื่มด้วยกันป่าวครับ :lol: :lol:
ยศ1885
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ยศ1885 »

แถวบ้านผมเรียก ขึ้นหิ้ง :lol:
ระเบิดจองคิว 1
jack71
ขาประจำ
ขาประจำ

ยังไม่นอนหรือเพื่อนยศ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Nook-Naan”