คุยกัน ปั่นสนุก กับ Nook-Naan ประจำเดือน พฤษภาคม 2553

ผู้ดูแล: P-41

รูปประจำตัวสมาชิก
jack71
ขาประจำ
ขาประจำ
team: NooK-NaaN
Bike: Bianchi , Polygon , Jamis , KHS F20 T3

Re: คุยกัน ปั่นสนุก กับ Nook-Naan ประจำเดือน พฤษภาคม 2553

โพสต์ โดย jack71 »

พลพล เขียน:และแล้วเขาก็จากไปอย่างสงบ :o :lol: :lol: :lol:
รูปภาพ
ไปไหนครับพี่ :lol: :lol:
NooK-NaaN GO TOGETHER
jack71
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bianchi , Polygon , Jamis , KHS F20 T3

Re: คุยกัน ปั่นสนุก กับ Nook-Naan ประจำเดือน พฤษภาคม 2553

วันนี้มีใครออกไปปั่นบ้างครับน้องฝนจะมาแล้ว :mrgreen:
เสือลำพอง
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0870883300
team: FREEDOM bike,NooK-NaaN
Bike: Bianchi 928SL '10 ,Bianchi FG-LITE '09 ,Bianchi Mini Lepre '08

โพสต์ โดย เสือลำพอง »

พลพล เขียน:และแล้วเขาก็จากไปอย่างสงบ :o :lol: :lol: :lol:
รูปภาพ
ร่วมไว้อาลัยด้วย :lol:
jenoea
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Friend
Bike: Bianchi FG-Lite 06 & bike friday pocket rocket pro

โพสต์ โดย jenoea »

รูปจากกล้องเอบ้างเด้อ......
ผมว่าชอบทริปนี้มากๆ ครับเพราะถนนดี บรรยากาศดี อาหารดี ผู้จัดดูแลอย่างดี
ขอบคุณมากๆครับ สำหรับ tca และ นักปั่นทุกคน.... สนุกมากๆ เลย :mrgreen:

รูปภาพ
เสธ...เนียง

รูปภาพ
พี่นิด...

รูปภาพ
โปรช้าง

รูปภาพ
เจ้าเขาเขียว

รูปภาพ
ผู้จัดการทีมหนุกหนาน

รูปภาพ
น้าหนู...ทริปนี้เปิดตัวแรงมากๆๆ ผมว่าหัวลากหนุกหนานคนล่าสุดครับ...รับรอง

รูปภาพ
พี่ดำ..ของน้องๆๆๆ ทริปนี้ลากซะ..ค่ำมืดเลย....อิอิ

รูปภาพ
เสี่ยโอม....

รูปภาพ
skywave "Red baron" ของป๋าเปี๊ยก...

รูปภาพ
ดูเลขทะเบียน ซะก่อน levis 501

รูปภาพ
พี่ต้อย วันนี้เลิกทำปูน 1 วัน

รูปภาพ
กำลังสั่งจอง 1885 ด่วนๆๆๆ

รูปภาพ
โกเหลียง...โชว์สเต็ปทริปนี้ซะ...คนหนุ่มๆ ยังอาย

รูปภาพ
พี่ติ๋ว....พี่ใหญ่ของน้องๆๆ อ.ทองแดง ถามว่าคนนี้ทำไมปั่นแรงจัง...ผมอยากตอบว่า "ไม่รู้ซะแล้วว่า..นี่แหละ พี่ใหญ่ของผม อิอิ"

รูปภาพ
จบสเต็จแรก สบายๆ

รูปภาพ
เฟียต ตอนนี้ เบอร์ 1 เลยนะเนี้ย....

รูปภาพ
พักเหนื่อย กินน้ำ

รูปภาพ
พี่เต้....ว่างแวะมาคู้บอนนะพี่...

รูปภาพ
เสือลำพอง...ช่วงนี้แรงไม่รอใคร....

รูปภาพ
พี่สำเนียง

รูปภาพ
พี่ต้อย นิสสัน

รูปภาพ
เจ้าอาวาส สาขาหนุกหนาน หนีทำวัดเช้ามา...จบสเต็จ 2 แบบ แรงๆๆเลย

รูปภาพ
4 สหาย

รูปภาพ
หัวลากของผมอีก 1 คน พี่ตุ้ย

รูปภาพ
เจ๊ปอง...บอกแรงเพราะ sidi นี่แหละ

รูปภาพ
ช่วงพักเหนื่อย

รูปภาพ
น้าแสงกับพี่พลพล เล่นกลับกันดึก อิอิ

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
อาหารบนโต๊ะครับ....อยากบอกพี่เกิด ว่า....สุดๆๆเลยพี่ ทริปนี้ อิอิ

รูปภาพ
โซ๊ยกันแหลก

รูปภาพ
จบแล้วครับกับบรรยากาศดีๆๆ....อยากปั่นแบบนี้อีกครับ.......ชอบๆมั่กๆๆๆ
ฉัน Bianchi
YOU KNOW WHO
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย YOU KNOW WHO »

ขอบคุณ น้าพลพลกับน้องเอ มากครับ สำหรับรูปหล่อ ๆ :mrgreen:
ทัชชกร วรนิวัฒน์
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เสือหน้าวัด & NooK-N@@N
Bike: Bianchi @ KLEIN

โพสต์ โดย ทัชชกร วรนิวัฒน์ »

ผมก็ขอขอบคุณด้วยครับ :mrgreen: tigernawat enjoy in love nook-h@@n.
คืนชีวิต @ คิดห่วงใยผืนโลก
CNC
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-8143227
team: นานๆมาที
Bike: จ่ายเงิน...ก็ได้แว้ว

โพสต์ โดย CNC »

ขอบคุณรูปสวยๆจากคุณเอกะน้า2พล
*** หลงทางประหยัดแรง หลงเบี่ยงคี่ประหยัดค่าข้าว *** อ้าวน้ำเดือดแย้ว...ไปต้มมาม่าก่อนเด้อ อิอิ :D
Across The World Between U and I....Memory Will Not Die But Pain is Ephemeral...
FIAT
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Ramindra
Bike: Bianchi-liquigas

โพสต์ โดย FIAT »

วันอาทิตย์มันส์มากครับ :mrgreen: เส้นทางน่าขี่มากครับขึ้นเนินยาวๆมันส์ดี :P
ขี่หลังเสือ แล้วลงลำบาก ^^ ก็ใจมันรัก
ยศ1885
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ยศ1885 »

น้าพลพล ไม่มาไม่มีรูปดูเลย เพราะมัวแต่หนุกหนานกันอยู่
ปั่นไม่ปวดขา แต่อีตอนขากลับ นั่งเบาะหลังไม่มีหมอนรองหัว หลับไปงีบ เกิดปวดต้นคออาการเหมือนตกหมอนครับ
เดี๋ยวพรุ่งนี้จะไปให้หมอนวด (555 อย่าคิดลึกนะครับ) ตอนนี้คอแข็งครับ
สมาชิกหนุกหนาน อย่าลืมนะครับ ส่งใบสมัครสมาชิก Bianchi Club + 100 บาท
เฟรมอลู ตัวเลขอยู่ใต้กระโหลก ครับ จดไปให้หมดทุกเบอร์
ส่วนเฟรมคาร์บอน ต้องดูใน สมุดคู่มือครับ
รหัส น่าจะลงด้วยแปดหลักครับ
jack71
ขาประจำ
ขาประจำ

ขอบคุณสำหรับรูปครับ :mrgreen:
jack71
ขาประจำ
ขาประจำ

ยศ1885 เขียน:น้าพลพล ไม่มาไม่มีรูปดูเลย เพราะมัวแต่หนุกหนานกันอยู่
ปั่นไม่ปวดขา แต่อีตอนขากลับ นั่งเบาะหลังไม่มีหมอนรองหัว หลับไปงีบ เกิดปวดต้นคออาการเหมือนตกหมอนครับ
เดี๋ยวพรุ่งนี้จะไปให้หมอนวด (555 อย่าคิดลึกนะครับ) ตอนนี้คอแข็งครับ
สมาชิกหนุกหนาน อย่าลืมนะครับ ส่งใบสมัครสมาชิก Bianchi Club + 100 บาท
เฟรมอลู ตัวเลขอยู่ใต้กระโหลก ครับ จดไปให้หมดทุกเบอร์
ส่วนเฟรมคาร์บอน ต้องดูใน สมุดคู่มือครับ
รหัส น่าจะลงด้วยแปดหลักครับ
ผมเห็น๖ตัวเอง :mrgreen: สงสัยต้องให้ยศมาดู :lol: :lol: วันศุกร์เป็นไง :mrgreen: :mrgreen:
ยศ1885
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

[quote="jack71] ผมเฆ้น๖ตัวเอง :mrgreen: สงสัยต้องให้ยศมาดู :lol: :lol: วันศุกร์เป็นไง :mrgreen: :mrgreen:[/quote]

ผมได้อยู่แล้ว ว่า อ.แจ๊คไม่ไปปั่นกะ อ.โอ๋เหรอ
jack71
ขาประจำ
ขาประจำ

ยศ1885 เขียน:[quote="jack71] ผมเห็น๖ตัวเอง :mrgreen: สงสัยต้องให้ยศมาดู :lol: :lol: วันศุกร์เป็นไง :mrgreen: :mrgreen:
ผมได้อยู่แล้ว ว่า อ.แจ๊คไม่ไปปั่นกะ อ.โอ๋เหรอ[/quote][/quote]
วันศุกร์เกียร์หนักครับไม่ไหว :lol: :lol:
ยศ1885
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

งันวันศุกร์เรา ไปเกียร์มัวๆๆ กัน มีใครจะแจมไหมครับ
แล้วพุธนี้ไปไหมท่าน
jack71
ขาประจำ
ขาประจำ

ยศ1885 เขียน:งันวันศุกร์เรา ไปเกียร์มัวๆๆ กัน มีใครจะแจมไหมครับ
แล้วพุธนี้ไปไหมท่าน
ไปครับแต่ไปสายครับ :mrgreen:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Nook-Naan”