กลุ่ม เสือแจม

สำหรับกลุ่ม/ชมรมที่สนใจเปิดบอร์ดย่อย ขอให้ "หัวหน้ากลุ่ม" เป็นผู้ยื่นเรื่องตั้งกระทู้ขอเปิดบอร์ดย่อยที่นี่ครับ
กฏการใช้บอร์ด
สำหรับกลุ่ม/ชมรมที่สนใจเปิดบอร์ดย่อย ขอให้ "หัวหน้ากลุ่ม" เป็นผู้ยื่นเรื่องตั้งกระทู้ขอเปิดบอร์ดย่อยที่นี่ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
PraphaPhan
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Re: กลุ่ม เสือแจม

โพสต์ โดย PraphaPhan »

:D :D ขอขอบคุณพี่ๆกลุ่ม เสือแจมค่ะ :P :P
:P งานปั่นวัดใจสืบสานวัฒนธรรมลุ่มน้ำแม่กลอง" :D
[color=#0000FF]ทีมเพื่อนมนุษย์ราชบุรี[/color]
Ting-Ting
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เสือแจม
Bike: Trek 8500/Bianchi impulso/DAHON 30 ปี (GOLD)

โพสต์ โดย Ting-Ting »

PraphaPhan เขียน::D :D ขอขอบคุณพี่ๆกลุ่ม เสือแจมค่ะ :P :P
:P งานปั่นวัดใจสืบสานวัฒนธรรมลุ่มน้ำแม่กลอง" :D
คนปั่นจักรยานเป็นพี่น้องกันทุกคนครับ
จัดอีกไปอีกครับ ขอชมครับ ถ้วยสวยมาก :D :lol: :mrgreen:
surachai_lek
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0812098786
Bike: เสือภูเขา

โพสต์ โดย surachai_lek »

กลุ่มเสือแจม บริจาคเครื่องคอมฯ ให้เด็กนักเรียน 2 โรงเรียน
จำนวน 20 เครื่อง ที่เขื่อนแก่งกระจาน จ.เพชรบุรี เมื่อวันที่ 10 มีนาคา 2556
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ยื่นเรื่องขอเปิดบอร์ทชมรม/กลุ่มย่อย”