#######ขออนุญาตเปิดบอร์ดย่อยชมรมจักรยานต่างๆในจังหวัด(หนองคาย)#######

สำหรับกลุ่ม/ชมรมที่สนใจเปิดบอร์ดย่อย ขอให้ "หัวหน้ากลุ่ม" เป็นผู้ยื่นเรื่องตั้งกระทู้ขอเปิดบอร์ดย่อยที่นี่ครับ

Re: #######ขออนุญาตเปิดบอร์ดย่อยชมรมจักรยานต่างๆในจังหวัด(หนองคาย)#######

โพสต์ โดย nawal » 03 มิ.ย. 2012, 15:21

จักรยาน เพือ เพื่อน มนูษย์ ราชบุรี สนับสนุน 1 เสียงครับ

Re: #######ขออนุญาตเปิดบอร์ดย่อยชมรมจักรยานต่างๆในจังหวัด(หนองคาย)#######

โพสต์ โดย tengpong » 24 มิ.ย. 2012, 19:50

ความคืบหน้า เป็นยังไงบ้างหน๋อครับ
I Cycling ►►►"I am happy to be alive, I am happy to be who I am."
อังคาร - พุธ - ศุกร์ : 16.45 || อาทิตย์ : 7.00

โพสต์ โดย ธีรวัฒน์928 » 06 ก.ค. 2012, 19:14

จะยังไงก็แล้วแต่ให้1เสียง
ปั่นไปเพราะอยากใด้สุขภาพ

โพสต์ โดย phongsiri » 07 ก.ค. 2012, 22:56

เมื่อไหร่จะคืบหน้า หนอ ผมเข้าใจว่าได้ทำตาม กติกาหมดทุกข้อแล้วนะครับ
ชีวิตที่ผ่านมานั้นมันคุ้มค่าจริงหรือ และตอนนี้ได้ทำอะไรเพื่อจะก้าวต่อไปแล้วหรือยัง
If not now. When? Let's get start.
คิดมากเกินไป ก็ออกทะเลไปเรื่อยๆ

โพสต์ โดย หยดเงา » 19 ก.ค. 2012, 16:09

+1กำลังใจครับ
*...อย่าหักหาญน้ำใจมิตรแท้.......จงดูแลผู้ที่อ่อนแอกว่า...*

โพสต์ โดย sabadee » 25 ก.ค. 2012, 12:05

ชมรมจักรยานฅนเสรีไท
สนับสนุน +1 ครับ

และทุกท่านนะครับฝากฅนเสรีไทไว้พิจารณาด้วยนะครับ
ปั่นไป คุยไป เหนื่อยก็พัก หิวก็กิน
จิตเเจ่มใส ร่างกายแข็งแรง
ไปกับฅนเสรีไท

ครูฟุรกอน......(HS0QAY)......ฅนเสรีไท

โพสต์ โดย จันทน์ต้น » 01 ส.ค. 2012, 13:05

phongsiri เขียน:เมื่อไหร่จะคืบหน้า หนอ ผมเข้าใจว่าได้ทำตาม กติกาหมดทุกข้อแล้วนะครับ

อดทนรอสักนิดนะครับน้องข้าว....พี่เชื่อว่า เราคงยังตอบโจทย์นี้ยังไม่สมบูรณ์เป็นแน่แท้...ผลการ(เรียน)จึงออกมาเป็น "ร" น่ะครับ :D
"ตื่นขึ้นมาแล้ว ได้ทำหน้าที่ - มีบุพการีและแผ่นดินให้กราบไหว้ - มีที่ให้ไปทำงาน - ได้ปั่นจักรยาน - มีบ้านให้กลับ..คือ..บุคคลที่โชคดีที่สุดในโลก"