หนองแค...เก้ออีกแล้ว....

Moderator: edd

หนองแค...เก้ออีกแล้ว....

โพสต์ โดย PSM2507 » 29 ส.ค. 2010, 07:08

ณ. เวลานี้ผมนั่งมองท้องฟ้าอยู่มันไม่ยอมเปิด...เอาซะเลย...หนองแคเราดูท่าจะเก้ออีกแล้ว....
ตั้งท่ามาหลายอาทิตย์แล้ว...พอถึงวันฝนตกทุกที่....หรือหนองแคมันมีอาถรรพ์....แป๋งลองโพส์ทใหม่ว่าอาทิตย์หน้า
จะปั่นไปหนองคายดูซิว่า ฝนมันจะตกอีกไหม.....แฮ่ๆแฮ่ๆ :lol:

Re: หนองแค...เก้ออีกแล้ว....

โพสต์ โดย Rodnus » 29 ส.ค. 2010, 22:57

วันนี้ได้ปั่นตอนบ่ายสองครับคนเดียวไม่เหงามากเท่าไหร่มีสิบล้อเป็นเพี่อนเข้าวัดมูลจินดาราม ออกไปทางอบต.บึงคำพร้อย ทะลุลำลูกกาเข้าทางสู่้แค่หมดจากนั้นก็กลับบ้าน แวะไปอู่พี่เล็กเอาบันไดไปให้ล่อซะสีแดงเลย ก็ตัวเก่าลูกปีืนมันเจ้งแล้วยืนโยกที่อบต.บ้านป่ามากไปหน่อยประเภทยืนแล้วยืนเลยก็เจอซะเลย
พรุ่งนี้เจอกันเจ็ดโมงครึ่งถ้าฝนไม่ตก :D

โพสต์ โดย thanakorn » 30 ส.ค. 2010, 15:27

Rodnus เขียน:วันนี้ได้ปั่นตอนบ่ายสองครับคนเดียวไม่เหงามากเท่าไหร่มีสิบล้อเป็นเพี่อนเข้าวัดมูลจินดาราม ออกไปทางอบต.บึงคำพร้อย ทะลุลำลูกกาเข้าทางสู่้แค่หมดจากนั้นก็กลับบ้าน แวะไปอู่พี่เล็กเอาบันไดไปให้ล่อซะสีแดงเลย ก็ตัวเก่าลูกปีืนมันเจ้งแล้วยืนโยกที่อบต.บ้านป่ามากไปหน่อยประเภทยืนแล้วยืนเลยก็เจอซะเลย
พรุ่งนี้เจอกันเจ็ดโมงครึ่งถ้าฝนไม่ตก :D

พี่หนุ่ยครับพี่ต้องเข้าใจนะครับว่าพี่เล็กเข้าขาแรงนะครับ :lol: :lol:
แก้ไขล่าสุดโดย thanakorn เมื่อ 30 ส.ค. 2010, 15:28, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
ปัญหาทุกอย่างมีทางออก หากมองไม่เห็นทางออก ก็ออกมันตรงทางที่เราเข้านั่นแหล่ะ

โพสต์ โดย thanakorn » 30 ส.ค. 2010, 15:28

หวัดดีครับแป๋งวันนี้ใด้ซ้อมใหมครับ
ปัญหาทุกอย่างมีทางออก หากมองไม่เห็นทางออก ก็ออกมันตรงทางที่เราเข้านั่นแหล่ะ

โพสต์ โดย HONG41 » 30 ส.ค. 2010, 20:47

อาทิตย์ที่ 5 กันยาคมนี้ เราจะไปหนองคายกัน OK ไม๊
เดี๋ยวผมลากเอง :lol: :lol:

รูปภาพ

โพสต์ โดย Rodnus » 30 ส.ค. 2010, 21:58

ร้ายจิงๆหัวลากนี้ ชอบๆ
หนุ่ยครับ :D

โพสต์ โดย CNC » 31 ส.ค. 2010, 12:23

HONG41 เขียน:อาทิตย์ที่ 5 กันยาคมนี้ เราจะไปหนองคายกัน OK ไม๊
เดี๋ยวผมลากเอง :lol: :lol:

รูปภาพ

อยากไปด้วย....แต่หนองคาย ขอนั่งรถไปรอแล้วกันนะคร้าบ...เหนื่อยเป็นอาทิตย์ :D
Across The World Between U and I....Memory Will Not Die But Pain is Ephemeral...