ย้ายมาเป็น KC Cycling Club แล้วนะครับทุกคน

ผู้ดูแล: edd

กฏการใช้บอร์ด
ชมรม KC Cycling Club
ที่อยู่ 29 /241 ถ. หทัยราฎษร์ 39 แขวงสามวาตะวันตก เขตคลองสามวา กรุงเทพ 10510
โทร. 0804474447
ชื่อสมาชิก
คุณบอย (เป็นหัวหน้ากลุ่ม)
คุณ edd (เป็นผู้ดูแลบอร์ท)
รูปประจำตัวสมาชิก
BOY
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 007
team: KC TEAM
Bike: สองล้อกลิ้ง

Re: ย้ายมาเป็น KC Cycling Club แล้วนะครับทุกคน

โพสต์ โดย BOY »

-ก็อยากเหมือนกันครับพี่กบ แต่ลูกน้องหลายแสนตัวรอกินอยู่ทุกวัน แบ่งเวลายากจังครับ
-วันอาทิตย์เบี้ยวเฮียเต่าอีกแล้วครับ ช่วงนี้ตื่นยากจัง 31 -1 -2 มีใครอยู่บ้างครับ ปั่นเบาๆช่วงเช้ากันครับ
-แ๋ป๋ง หายทั้งตัวเลยครับ หาเวลามาปั่นบ้างน่ะครับ
ผู้จัดการทีม
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 010
Bike: เทรนเนอร์

Re: ย้ายมาเป็น KC Cycling Club แล้วนะครับทุกคน

โพสต์ โดย ผู้จัดการทีม »

วันหยุดมีออกรอบบ้างไหมครับ ร่างกายเริ่มแย่ๆปวดเมื่อยไปหมด
โพลชวนกันบ้างนะครับพี่
----------------------------------------------
อยากเห็นสมาชิกมีจิตใจที่แข็งแกร่ง มีร่างกายที่แข็งแรง
กบducati
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย กบducati »

สวัสดีครับน้องๆวันสุดท้ายของปีแล้ว วันนี้คงหยุดงานกันเกือบทุกคน ไปออกรอบที่ไหนกันครับ
BOY
ขาประจำ
ขาประจำ

ตอนเช้าออกุปั่นเดียวดายได้มา 1 รอบครับพี่กบ พรุ่งนี้สมาชิกใครจะปั่นเช้าจบ 9 โมงโทรมาน่ะครับ สายๆจะไปลพบุรีครับ :mrgreen:
กบducati
ขาประจำ
ขาประจำ

สวัสดีปีใหม่ครับน้องๆ ขอให้มีความสุขที่สุดในโลกครับ และมีเวลาปั่นจักรยานแยะๆ
โจ้เหล็กไหล
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: KHS BIANCHI

โพสต์ โดย โจ้เหล็กไหล »

รูปภาพ
จากคนขาไม่แรง-----แต่ใจรัก
BOY
ขาประจำ
ขาประจำ

สวัสดีปีใหม่ครับ เช้าวันอาทิตย์ปั่นเบาๆต้อนรับเสือจากแดนใต้ครับ
กบducati
ขาประจำ
ขาประจำ

http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=2&t=137027
กลุ่มน้องๆ Deep team มาเที่ยวเมืองจันท์ครับ
Real
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083-22000-98
team: Ramindra
Bike: RB, MTB, FOLDING
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Real »

รูปภาพ

สวัสดีครับพี่ๆ เพื่อนๆชาวKC.ทุกท่าน จากใจ จากรามอินทราครับ :P
...สบายดีปีใหม่ขอให้สุข
ไร้ความทุกข์ ไร้โรคภัย ไร้ปัญหา
ความสำเร็จเงินทองกองไหลมา
ทั้งการงานก้าวหน้าอย่างมั่นคง

...คิดอะไรหวังสิ่งใดขอให้ได้
ดังตั้งใจที่คิดจิตประสงค์
การงานดีมีแต่ขึ้นไม่มีลง
ความรักจงชื่นมื่นชุ่มชื่นใจ

...อำลาปี 52 ที่ผ่านพ้น
หนึ่งปีที่ดั้นด้นผ่านมาได้
ละทิ้งความเหงาเศร้าออกจากใจ
และเริ่มต้นปีใหม่ด้วยสิ่งดี

...ขออำนาจสิ่งศักดิ์สิทธิ์สถิตทั่ว
ดลบันดาลครอบครัวท่านสุขศรี
สุขภาพแข็งแรงโรคไม่มี
ทรัพย์ทวีโชคประเสริฐบังเกิดเทอญ...
พูดคุยกันในfacebook คลิ๊ก ---> http://www.facebook.com/real.bicycle

Project : ปลุกคืนชีพ เฟรมคาร์บอน คลิ๊ก---> http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 0&t=281682
edd
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 001
team: KC & ทางตัน
Bike: Bicycle

โพสต์ โดย edd »

สวัสดีปีใหม่ครับทุกคน........ ปีใหม่แล้วก็ขอให้มีแต่สิ่งดีๆ กันทุกคนนะครับ.... คอมพังเอาไปซ่อมเพิ่งเสร็จ... ยังไม่ได้แตะ จกย. เลยตั้งแต่เดือนที่แล้ว...อิอิอิ มีใครไปหัวหิน 24 ม.ค. นี้มั่งครับ
กบducati
ขาประจำ
ขาประจำ

สวัสดีน้องๆ วันที่ 4ของเดือนใหม่ปีใหม่ ขอให้มีความสุขในการทำงานวันแรกของปีครับ ช่วงปีใหม่ไปไหนกันมาบ้างเล่าให้ฟังบ้างครับ
TNN
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 347 Cycling Team
Bike: C'dale : Super Six Team Edition 2010 & EV0 Team 2012 / FlashF3 2011/Flash Carbon Ultimate 2012 / Felt AR1 Garmin Team issue 2010 & Bianchi L'UNA 928 carbon W

โพสต์ โดย TNN »

สวัสดีปีใหม่ 2553 แด่พี่น้อง KC ทุกๆคนครับ ..

รูปภาพ
ประสบการณ์ ...จะสอนเรา ในทุกเรื่องราวของชีวิต
ยิ่งทำ..ยิ่งมี ...ยิ่งตระหนี่..ยิ่งจน
narongrama4
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0816131073
team: พระรามสี่
Bike: moutain/road

โพสต์ โดย narongrama4 »

"""สวัสดีปีใหม่ครับเพื่อนๆKC ทุกๆคน
รูปภาพ
edd
ขาประจำ
ขาประจำ

สวัสดีปีใหม่เช่นกันครับ.... และขอขอบคุณทุกๆ ท่านครับ
edd
ขาประจำ
ขาประจำ

พี่บอย... ยังปั่นตอนเช้าอยู่ป่าวครับ
อาร์ต / โอ๊ต..... เป็นไงกันบ้างครับ
แป๋ง....... เงียบเลย
เกือบลืมพี่กบไปเลย... สบายดีนะครับพี่กบ ยังไงจะหาเวลาว่างไปปั่นด้วยครับ
ส่วนน้าเต่าตอนนี้ประกอบฟิกเกียร์ปั่นเป็นวัยรุ่นอยู่แถวโคราชไปซะแล้ว....
ส่วนผมเพิ่งจะออกไปซ้อมตอน 16.00 น. มา 2 วันแล้วครับปวดเมื่อยไปหมด อิอิ... ใครสนใจเชิญได้เลยครับกะว่าจะซ้อมทุกเย็นถ้ามีเวลาครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “KC Cycling Club”