กระทู้ใหม่คุยกันแบบ KC ปี 53

ผู้ดูแล: edd

กฏการใช้บอร์ด
ชมรม KC Cycling Club
ที่อยู่ 29 /241 ถ. หทัยราฎษร์ 39 แขวงสามวาตะวันตก เขตคลองสามวา กรุงเทพ 10510
โทร. 0804474447
ชื่อสมาชิก
คุณบอย (เป็นหัวหน้ากลุ่ม)
คุณ edd (เป็นผู้ดูแลบอร์ท)
รูปประจำตัวสมาชิก
edd
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 001
team: KC & ทางตัน
Bike: Bicycle

Re: กระทู้ใหม่คุยกันแบบ KC ปี 53

โพสต์ โดย edd »

หวัดดีครับพี่บอย :mrgreen: ตอนเช้าว่างทุกวันครับ แต่ช่วงนี้งานเข้าดึกมากๆ ทุกวัน เลยออกไปไม่ไหวครับ :mrgreen: ก็เลยว่าจะออกเย็นประมาณ 4 โมงกว่าๆ ครับ :mrgreen: แต่ถ้าไหวก็จะออกเช้าครับ :mrgreen:
edd
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: กระทู้ใหม่คุยกันแบบ KC ปี 53

แป๋งเอาไปอีกอัน เอาไปสร้างแรงบันดาลใจ :mrgreen: ดำๆ แดงๆ ดุๆ สวยๆ ทั้งนั้น :lol: ทำไปทำมาชักอยากประกอบอีกคันแล้วดิ :lol: :lol:
http://pezcyclingnews.com/?pg=fullstory&id=6180 :mrgreen:
http://www.fortressbicycles.ch/m_gallery.html :mrgreen:
ไฟล์แนบ
Kredo b.jpg
Kredo b.jpg (48.96 KiB) เข้าดูแล้ว 673 ครั้ง
COLOR.jpg (30.23 KiB) เข้าดูแล้ว 673 ครั้ง
im_KREDO[1].jpg (59.89 KiB) เข้าดูแล้ว 673 ครั้ง
pank
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bianchi

โพสต์ โดย pank »

พี่เอ็ดครับ ผมไปเช็คราคามาใหม่แล้วครับ จ่ายสดเลยอยุ่ที่ราคา สิบหกพัน ครับ แต่ถ้ามัดจำเขาคิดสิบเจ็ดพันครับ ค่าทำสีห้าพัน แต่ขอบอกว่าสีสวยมากๆเหมือนของจริงเลยครับ
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 7&t=148782 ตามนี้เลยเข้าไปดูแล้วมาวิจารณ์ให้หน่อยครับ
มือใหม่....หัดหมอบ
BOY
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 007
team: KC TEAM
Bike: สองล้อกลิ้ง

โพสต์ โดย BOY »

-รถแป๋งจวนคลอดแล้วดีใจด้วยครับ
-เช้าเสาร์อาจได้ปั่นครับ อาทิตย์ลาไปจับปลาครับผม :mrgreen:
-วันธรรมดาเช้าถ้าฝนไม่ตกใครว่างเชิญสักรอบสองรอบจบก่อน 8.00 น จ้า :mrgreen:
pank
ขาประจำ
ขาประจำ

พี่บอยครับตอนนี้กำลังตั้งท้องอยู่ครับ....ยังไม่คลอดครับ ถ้าจะให้รู้ว่าเป็นยี่ห้อไหนต้องรอให้อัลตร้าซาวก็ประมานอีกสี่เดือนครับ....กว่าจะคลอดก็เก้าเดือนพอดี...ช่วงนั้นคงท้องแก่ใกล้เต็มคัน :lol:

พี่เอ็ดครับพรุ่งนี้ ไปร้านจักรยานแล้วก็แวะไปโมติเวทพี่อาร์ตหน่อย....ล้างรถด้วยดีไหมกลัวฝนตกอีก... :mrgreen:
edd
ขาประจำ
ขาประจำ

แป๋งเอาสีตามแบบนี้เลยสวยโคดๆ :mrgreen: แหม.. มีงบลับแบบนี้แป๊บเดียวก็เป็นคันแล้ว :mrgreen:
ไฟล์แนบ
im_KREDO[1].jpg (59.89 KiB) เข้าดูแล้ว 653 ครั้ง
pank
ขาประจำ
ขาประจำ

สวัสดีตอนเช้าครับ....

พี่เอ็ดโทรเช็คค่าทำสีมาแล้วครับ สีตัวแบบข้างบน 3500 ครับ คิดว่าอาจจะสั่งปลายเดือนหน้าได้ของมาก็อีกเดือนจะได้พอมีงบทำสีหน่อย....ช่วงนี้กิเลสเยอะครับ....แต่ต้องอดใจไว้ก่อน...เร่งรีบมากเดี๋ยวจะโดนแบนได้.... :mrgreen:
edd
ขาประจำ
ขาประจำ

หวัดดีครับทุกคน..
โห... แป๋งแอบมาจิ๊กค่านมลูกกะเด็กๆ แต่เช้าเลยนะ :lol: :lol:
พี่กบเป็นไงบ้างสบายดีมั้ยครับ :mrgreen:
พี่บอยเสาร์ อาทิตย์ว่างป่าวพี่ :mrgreen:
อาร์ต โอ๊ต พร้อมยัง :mrgreen: รอลูกค้าว่างๆ เอา notebook มาเล่นบ้างก็ได้นะ :mrgreen:
ส่วนผมวันเสาร์ได้ยาวๆ :mrgreen: วันอาทิตย์น่าจะได้รอบเดียวเพราะมีงานตอน 9 โมงเช้าครับ :mrgreen:
ผู้จัดการทีม
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 010
team: KC TEAM
Bike: เทรนเนอร์

โพสต์ โดย ผู้จัดการทีม »

สวัสดีพี่ๆทุกคน
พี่เอ็ดอาร์ตยังเจ็บฝ่ามือซ้ายอยู่เลย ผ่านมาเกือบจะเข้าอาทิตย์
ที่ 2 ยังไม่หายเลยครับ หมอบล้ม ชนฟุตบาท
เมื่อวานลองจับดูยังเจ็บเวลากระแทกแต่จะหาเวลาให้มากที่สุด
----------------------------------------------
อยากเห็นสมาชิกมีจิตใจที่แข็งแกร่ง มีร่างกายที่แข็งแรง
กบducati
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย กบducati »

ผู้จัดการทีม เขียน:สวัสดีพี่ๆทุกคน
พี่เอ็ดอาร์ตยังเจ็บฝ่ามือซ้ายอยู่เลย ผ่านมาเกือบจะเข้าอาทิตย์
ที่ 2 ยังไม่หายเลยครับ หมอบล้ม ชนฟุตบาท
เมื่อวานลองจับดูยังเจ็บเวลากระแทกแต่จะหาเวลาให้มากที่สุด
อาร์ตครับ ถ้าเบื่อเฟือง รีคอนแล้วบอกพี่กบบ้างน๊ะครับ :D
pank
ขาประจำ
ขาประจำ

สวัสดีครับพี่ๆ....พรุ่งนี้ถ้าฝนไม่ตกเจอกันครับ....จะปั่นให้ได้ 3 รอบเลยครับนานๆปั่นทีต้องเอาให้คุ้ม... :D พี่เอ็ตพรุ่งนี้เริ่มปั่นพร้อมพี่น่ะ เจอกันที่บ้านพี่ 7.00 น. ถ้าเวลาเปลี่ยนแปลงโทรแจ้งด้วยน่ะครับ...

พี่อาร์ต พี่โอ๊ต พรุ่งนี้มาชิวๆกันหรือเปล่าครับ... :mrgreen:
pank
ขาประจำ
ขาประจำ

พี่เอ็ด....เดี๋ยวคืนนี้เข้าไปไขคลิปหน่อยพี่...มันหลวมมากๆๆ

นั่งคิดค่าเฟรมรวมทำสี 19500
สเต็ม แฮนด์ หลักอาร์น Trigon carbon 7000
อะไหล่ 105 14400
อื่นๆ 10000
รวม 50900 ไหนละล้อ Zipp อีก เฮ้อเฟรมยังไม่ทันได้เลย คิดไปไกลซะแล้ว :lol:
edd
ขาประจำ
ขาประจำ

pank เขียน:พี่เอ็ด....เดี๋ยวคืนนี้เข้าไปไขคลิปหน่อยพี่...มันหลวมมากๆๆ

นั่งคิดค่าเฟรมรวมทำสี 19500
สเต็ม แฮนด์ หลักอาร์น Trigon carbon 7000
อะไหล่ 105 14400
อื่นๆ 10000
รวม 50900 ไหนละล้อ Zipp อีก เฮ้อเฟรมยังไม่ทันได้เลย คิดไปไกลซะแล้ว :lol:
เฮ้ย.. แป๋งมีคลิปลับด้วยเรอะ... แล้วจะให้พี่ดูได้ด้วยเหรอ... :lol: :lol: :lol:พี่อยากมีคลิปเหมือนกันนะครังหนึ่งในชีวิต :lol: :lol: :lol:
ส่วนเอกวันนี้เกาะติดตลอด 3 รอบไม่มีหลุด กลุ่มเสือหมอบเค้าอึ้งกันใหญ่เลยเจอเสือภูเขายางใหญ่หนีไม่ออก :mrgreen:
HONG41
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย HONG41 »

วันนี้เอก เหนียวจริงๆ
ขนาดบอกว่าเมื่อคืน
DRINK มานะเนี่ย
ไม่ธรรมดา :lol:
pank
ขาประจำ
ขาประจำ

สวัสดีครับพี่ๆ....เข้ามาคุยในกระทู้นี้บ่อยๆน่ะครับ จะได้ไม่เหงา :mrgreen:

พี่เอ็ดเมื่อวานปล่อยให้ผมปั่นอยู่คนเีดียว กลับไปตั้งแต่เมื่อไร แล้วน้าแล้นนี่รอบเดียวกลับบ้านเลยป่ะเนี่ยะ... :lol: แล้วพี่บอยไม่เห็นมาหรือว่าแอบซ้อมวันธรรมดา...
ตอบกลับ

กลับไปยัง “KC Cycling Club”