สอบถามการซ่อมสีครับ

MOWGLI STUDIO (เมาคลีลูกหมาป่า)
รับทำสีจักรยานเสือหมอบ เสือภูเขา และอุปกรณ์ต่างๆ โดยช่างผู้ชำนาญการ (พี่ใหญ่ RAMA9)

ผู้ดูแล: Mowgli

กฏการใช้บอร์ด
MOWGLI STUDIO (เมาคลีลูกหมาป่า)
รับทำสีจักรยานเสือหมอบ เสือภูเขา และอุปกรณ์ต่างๆ โดยช่างผู้ชำนาญการ (พี่ใหญ่ RAMA9)
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
choke126
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Pinarello F8 Sky
ติดต่อ:

สอบถามการซ่อมสีครับ

โพสต์ โดย choke126 »

ที่โทรไปคุยเมื่อเช้านะครับ รอยกระเทาะตามรูปครับ

รูปภาพ

พอจะเก็บงานให้ได้ไหมครับ ได้คิวเมื่อไรรบกวนแจ้งให้ด้วยครับ

ขอบคุณครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “MOWGLI STUDIO (เมาคลีลูกหมาป่า)”