แถวสวนสยามมีร้าน Fixed Gear ป่าวครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"fixed gear" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
pondpondha
สมาชิก
สมาชิก

แถวสวนสยามมีร้าน Fixed Gear ป่าวครับ

โพสต์ โดย pondpondha »

รบกวนชี้พิกัดให้ด้วยครับ เนื่องจากมีความประสงค์จะปั่นหนักๆ โหดๆ อะครับ ^^ :geek:
รูปประจำตัวสมาชิก
K.Hayabusa
สมาชิก
สมาชิก
team: รถถีบ freedom to ride
Bike: Madone 3.1

Re: แถวสวนสยามมีร้าน Fixed Gear ป่าวครับ

โพสต์ โดย K.Hayabusa »

ร้านกม.8 รามอินทราครับ ตัวเลือกอาจจะไม่เยอะ แต่ไม่ไกลสวนสยามมาก
pondpondha
สมาชิก
สมาชิก

Re: แถวสวนสยามมีร้าน Fixed Gear ป่าวครับ

โพสต์ โดย pondpondha »

K.Hayabusa เขียน:ร้านกม.8 รามอินทราครับ ตัวเลือกอาจจะไม่เยอะ แต่ไม่ไกลสวนสยามมาก
ขอบคุณมากครับผม :D
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Fixed Gear”