lock ring คืออะไรเหรอครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"fixed gear" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
bianchikuma
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bianchi ,Cannondale

lock ring คืออะไรเหรอครับ

โพสต์ โดย bianchikuma »

เห็นมาแว๊บๆว่า lock ring มีแค่ในฟิกส์ตามท้องถนน แต่แข่งในลู่ไม่มี
ตกลงว่าถ้าใส่แล้วจะช่วยเรื่องอะไรครับ ขอบคุณครับ
▄▀▄▀ ชีวิตก็เหมือนการขี่จักรยาน คุณต้องปั่นไปข้างหน้าเท่านั้นถึงจะประคองตัวเองไว้ได้ ▄▀▄▀
_______________________________อัลเบิร์ต ไอน์สไตน์_______________________________

___________________Victory cannot be achieved without sacrifice__________________
Fisherman41
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089 6079161
team: Freelance
Bike: Ferrous/Metal Bikes
ตำแหน่ง: เกษตรศาสตร์ บางเขน กรุงเทพฯ

Re: lock ring คืออะไรเหรอครับ

โพสต์ โดย Fisherman41 »

รูปภาพ
Bike EVERYDAY

The only EZ day was YESTERDAY!
bianchikuma
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bianchi ,Cannondale

Re: lock ring คืออะไรเหรอครับ

โพสต์ โดย bianchikuma »

กระจ่างเลยครับ :mrgreen:
▄▀▄▀ ชีวิตก็เหมือนการขี่จักรยาน คุณต้องปั่นไปข้างหน้าเท่านั้นถึงจะประคองตัวเองไว้ได้ ▄▀▄▀
_______________________________อัลเบิร์ต ไอน์สไตน์_______________________________

___________________Victory cannot be achieved without sacrifice__________________
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Fixed Gear”