เอาฟิกเกียร์มาใส่เกียร์ (เป้นเรื่องเล่ายาวหน่อย)

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"fixed gear" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Re: เอาฟิกเกียร์มาใส่เกียร์ (เป้นเรื่องเล่ายาวหน่อย)

โพสต์ โดย lam » 04 มิ.ย. 2014, 15:52

ตีผีเป็นของติดรถเก่าญี่ปุ่น6สปีดทั่วไป ผมซื้อร้านอะไหล่แถวบ้านไม่กี่ร้อยเอง ร้านที่ผมซื้อมีอะไหล่เก่าหลายอย่างอยู่แถวบางใหญ่

Re: เอาฟิกเกียร์มาใส่เกียร์ (เป้นเรื่องเล่ายาวหน่อย)

โพสต์ โดย lam » 04 มิ.ย. 2014, 16:09

รูปตีนผีถ่ายให้พี่ด้านบนดู ตอนนี้ปั่นได้ปกติดีทุกอย่างเสียตรงตัวเปลี่ยนเกียร์ที่ใช้อันเดิม
แต่ก็พอได้ไม่เปลี่ยนเกียร์บ่อยก็พอ
แนบไฟล์
รูปภาพ (23).JPG
รูปภาพ (18).JPG

โพสต์ โดย pondzamakk » 05 มิ.ย. 2014, 05:07

ขอบคุณมากครับ พอได้แนวทางละ ทีนี้เดี้ยวจะลวมือ เดี้ยวผมมีอะไรรบกวน ขออณุญาติถามนะค้าบบบบ :lol: :lol:

โพสต์ โดย sunmatesport » 14 พ.ค. 2018, 08:55

เก็บไว้ก่อนนะครับ เดียวมาอ่าน
จำหน่ายปลอกแขนกันแดด sunmate ปลอกแขนกันแดดป้องกันรังสียูวี uv มากกว่า99% ปลอกแขนกันแดดทั้งชายและหญิง
ปลอกแขน ผ่านมาตรฐานรับรองสากลAATCC คุณภาพดี ใส่ปั่นจักรยาน ตีกอล์ฟ เล่นกีฬาทุกชนิด ติดต่อได้ที่ Tel. 087 706 2555