ขนาดที่รัดหลักอาน หลักอาน 25.4 ครับแต่ไม่ทราบว่าจะต้องใช้ที่รัดหลักอานขนาดเท่าไหร่ครับ'

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"fixed gear" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
Woraphong
สมาชิก
สมาชิก

ขนาดที่รัดหลักอาน หลักอาน 25.4 ครับแต่ไม่ทราบว่าจะต้องใช้ที่รัดหลักอานขนาดเท่าไหร่ครับ'

โพสต์ โดย Woraphong »

ผมใช้หลักอาน 25.4 ครับแต่ไม่ทราบว่าจะต้องใช้ที่รัดหลักอานขนาดเท่าไหร่ครับ ไม่ทราบข้อมูลว่าจะต้องใช้ขนาดเท่ากันหรือใหญ่กว่าครับ
กรุณาช่วยให้คำแนะนำด้วยครับ
ขอบพระคุณมากครับ :D :mrgreen: :D
pengzill
สมาชิก
สมาชิก
team: ไม่มีครับ
Bike: Specialized ALLEZ E5 REVOLUTION 2015

Re: ขนาดที่รัดหลักอาน หลักอาน 25.4 ครับแต่ไม่ทราบว่าจะต้องใช้ที่รัดหลักอานขนาดเท่าไหร่ครับ'

โพสต์ โดย pengzill »

ไช่เบอ 26 คับ ผมที่รัดหลักอานไม่โอเวอไซร
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Fixed Gear”