มีใครปั่น fixgear อยู่ปราณบุรีบ้างไหมครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"fixed gear" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
thislike
สมาชิก
สมาชิก

มีใครปั่น fixgear อยู่ปราณบุรีบ้างไหมครับ

โพสต์ โดย thislike »

ตามหัวข้อเลยครับพอดีผมปั่นอยู่กับพวกรุ่นพี่เสือหมอบ มีกัน 3 คนเคยเห็นคนปั่น fixgear กันอยู่หลายคนสวนกันบ้างแซงกันบ้างแต่ไม่ได้ทักทายถ้าสิงอยู่ในบอร์ดนี้กันบ้างก็เข้ามาทักทายบ้างนะครับ :lol: :lol:
ZXR
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: มีใครปั่น fixgear อยู่ปราณบุรีบ้างไหมครับ

โพสต์ โดย ZXR »

ปั่น40มันส์มั้ย ^ ^
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Fixed Gear”