ล้อ26อยากใส่เบรค

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"fixed gear" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
ToddBenny
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Premium BMX

ล้อ26อยากใส่เบรค

โพสต์ โดย ToddBenny »

ทำซิงเกิ้ลสปีดให้น้องสาวครับจะใส่ล้อ26นิ้วอยากทราบว่าถ้าติดเบรคผ้าเบรคจะหนีบถึงขอบเบรคของล้อ26มั้ยครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Nathan
ขาประจำ
ขาประจำ
team: <8 (Less than eight) เกินจากนี้ขี่ไม่ไหว
Bike: @โครโม . . เหล็ก@

Re: ล้อ26อยากใส่เบรค

โพสต์ โดย Nathan »

ข้อมูลน้อยมากๆครับ ตอบไม่ได้เลย spec รถอะไร ใช้ล้อแบบไหน เบรคแบบไหน ให้ข้อมูลเพิ่มหน่อยครับ
หากหลุดพ้นจากการครอบงำของคำว่า "ยี่ห้อ" ได้แล้ว . . นั่นแสดงว่าเข้าถึงคำว่า "จักรยาน"
ToddBenny
ขาประจำ
ขาประจำ

เฟรมสายปั่น700c ขอบALEXRIMS XC- LITE
เบรคเป็นตัวนี้ครับ
รูปภาพ
รูปประจำตัวสมาชิก
bianchikuma
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bianchi ,Cannondale

โพสต์ โดย bianchikuma »

ประกอบเป็นคันเสร็จแล้วต้องการใส่เบรค หรือ ต้องการประกอบเป็นคันที่มีเบรคครับ ?
ถ้าประกอบเป็นคันแล้ว น่าจะมีรูปด้วยนะครับ
▄▀▄▀ ชีวิตก็เหมือนการขี่จักรยาน คุณต้องปั่นไปข้างหน้าเท่านั้นถึงจะประคองตัวเองไว้ได้ ▄▀▄▀
_______________________________อัลเบิร์ต ไอน์สไตน์_______________________________

___________________Victory cannot be achieved without sacrifice__________________
ToddBenny
ขาประจำ
ขาประจำ

ตอนนี้ใส่700cไปเรียบร้อยแล้วครับ :D
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Fixed Gear”