fixed gear รีดน้ำหนักให้เบาสุดๆได้ที่ประมาณเท่าไหร่ครับ???

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"fixed gear" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
JoeZircus
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0826746924
Bike: umf hardy4

Re: fixed gear รีดน้ำหนักให้เบาสุดๆได้ที่ประมาณเท่าไหร่ครับ???

โพสต์ โดย JoeZircus »

golike เขียน:ไอ้เด็กบ้านผม ( เพชรบุรี ) มันเอามาโชว์มันบอกของมันหนัก 5 โลกว่า
คุยฉิบหาย อยากให้มันมานั่งอ่านกระทู้นี้จัง.555 :lol: :lol: :lol: :shock:
5โลกว่าถ้าตังถึงไม่ยากเลยครับ เดินเข้าร้านสั่งประกอบเลย ใช้อะไหร่ตัวท๊อปๆที่หาได้ในบ้านเราก็อยู่ครับ
TumOoi
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Fixed gear MeaDow

Re: fixed gear รีดน้ำหนักให้เบาสุดๆได้ที่ประมาณเท่าไหร่ครับ???

โพสต์ โดย TumOoi »

golike เขียน:ไอ้เด็กบ้านผม ( เพชรบุรี ) มันเอามาโชว์มันบอกของมันหนัก 5 โลกว่า
คุยฉิบหาย อยากให้มันมานั่งอ่านกระทู้นี้จัง.555 :lol: :lol: :lol: :shock:

เอ๊า.. เพชรบุรีบ้านเดียวกับผม ฮ่าๆๆ
Touchtomo
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Haro street 1.1

โพสต์ โดย Touchtomo »

กระจ่างทุกคำตอบจริงๆฮ่ะ :D

ขอบคุณทุกท่านมากครับ
หัดเล่นไปวันๆ
Checkchanok
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Dedacciai Nerissimo

โพสต์ โดย Checkchanok »

ธรรมดา นน. ตัวคนไทยก็เบาอยู่แล้ว 55-75 โดยเฉลี่ย ในขณะที่ ฝรั่งนน. 70+ ผมว่าถ้านน. รถเบาเกินไปจะยิ่งอันตรายครับ โดยเฉพาะล้อ ลมแรงๆพัดมา ล้อส่ายซะ นึกว่า ยางแตก
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Fixed Gear”