# # #เบรคติดปลานแฮนด์บลูฮอร์น หาซื้อยากจัง # # #

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"fixed gear" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
kidapon
สมาชิก
สมาชิก
Tel: ไม่บอกได้มั๊ย
team: drt
Bike: trek

# # #เบรคติดปลานแฮนด์บลูฮอร์น หาซื้อยากจัง # # #

โพสต์ โดย kidapon »

มีใครพอชีเป้าให้หน่อยใด้มั๊ยครับ ซื้อแบบออนไลน์นะครับ พอดีอยู่ตจว.
จะติดให้แฟน เธอปั่นชน 2 ครั้งแล้ว :lol:
nuitsm
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: # # #เบรคติดปลานแฮนด์บลูฮอร์น หาซื้อยากจัง # # #

โพสต์ โดย nuitsm »

ลองดิดต่อ Granny Bike , Teddy Bike ดูครับ ในหน้าพ่อค้าออนไลน์
kidapon
สมาชิก
สมาชิก

Re: # # #เบรคติดปลานแฮนด์บลูฮอร์น หาซื้อยากจัง # # #

ขอบคุณมากครับผม
jittakon
ขาประจำ
ขาประจำ
team: fixgabike
Bike: BMC TT03 ,fixedgear
ตำแหน่ง: 314 ถนนประชาธิปก แขวงวัดกัลยาณี เขตธนบุรี กรุงเทพ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย jittakon »

ตอนนี้ผมก็ติดอยู่เป็นเบรคปลายแฮนโดยตรง หรือจะใช้มือช่วยเบรคแบบกลางสายเอาไปติดปลายสาย ก็ได้ครับเบรคได้เ่่ช่นกัน
ถ้าไม่รวบกวน พืนที่เกินไป fixgabike ก็มีครับ www.facebook.com/fixgabike ขอบคุณครับ
http://www.facebook.com/fixgabike
ขายประกอบซ่อมพร้อมอะไหล่ จักรยานเสือหมอบ เสือภูเขา ฟิกเกียร์ รถพับ
รูปประจำตัวสมาชิก
mintamomo
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0875118434
team: กำลังหาอยู่
Bike: GT OUTPOST(น้องสอง)

โพสต์ โดย mintamomo »

666 bike สะพานพุทธ 8Ridar เทเวศน์ ครับ
อยากให้คนไทยปั่นจักรยานแทนขับรถกันเยอะ ๆ
Social Bicycle = สังคมอุดมน้ำใจและไมตรี
kidapon
สมาชิก
สมาชิก

ขอบคุณมากครับสำหรับข้อมูล
vendorist
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย vendorist »

ลองหาดูตามร้านที่ขายอุปกรณ์ไตรกีฬาครับ

ของ profile design ก็น่าใช้
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Fixed Gear”