ปัจจุบันมีเฟรมไทย สาย trick บ้งไหมครับ??

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"fixed gear" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
Touchtomo
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Haro street 1.1

ปัจจุบันมีเฟรมไทย สาย trick บ้งไหมครับ??

โพสต์ โดย Touchtomo »

ปัจจุบันเห็นเฟรมที่เป็นของไทยเยอะอยู่พอสมควร แต่ไม่ใช่แนว trick ที่เล่นกัน ที่เป็นแบบลาดลงด้านหลัง

หรือมี ที่ไหนราคาเท่าไหร่บ้าง อยากทราบไว้เป็นข้อมูล เลยมาถามหาดูครับ

รบกวนผู้รู้บอกทีครับผม
ไฟล์แนบ
แบบนี้ แต่เป็นของไทยมีไหมครับ
แบบนี้ แต่เป็นของไทยมีไหมครับ
q926623247616.jpg (48.59 KiB) เข้าดูแล้ว 886 ครั้ง
หัดเล่นไปวันๆ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Fixed Gear”