จะมีที่ไหน ราคาประหยัดเท่านี้ไหมนะ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"fixed gear" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Rush
ขาประจำ
ขาประจำ
team: จักรยานกู้ภัยอิสระ
Bike: Fuji Newest 4.0, รถพับ 16' Ireton single speed , เสือภูเขาอลูสีลอกเกือบหมดแล้ว 8 เกียร์ , เสือหมอบเหล็กเกียร์เดี่ยว , Cronus รุ่น Soldier, Trinx จักรยานปั่นสองคน

จะมีที่ไหน ราคาประหยัดเท่านี้ไหมนะ

โพสต์ โดย Rush »

ชุดล้อประกอบดุม Flip-Flop ในไทยจะเริ่มต้นที่เกือบสามพัน แต่มีร้านเดียวที่ราคาคู่ละไม่ถึงสองพันน่ะ
32 ซี่ลวดสแตนเลส ดุมอลูมีเนียมชุบอโนไดซ์
ไฟล์แนบ
Wheelset.jpg (79.38 KiB) เข้าดูแล้ว 1386 ครั้ง
ยุ่น
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0816736852
team: Dream Team Sansai Chiangmai
Bike: รถการ์ตูน

Re: จะมีที่ไหน ราคาประหยัดเท่านี้ไหมนะ

โพสต์ โดย ยุ่น »

ใช้สำหรับยางฮาร์ฟหรือเปล่าครับ ถูกจริง มีหลายสีหรือเปล่าครับ
อยากชิว ปั่นเช้า ตี5 หน้าโลตัสสันทราย ล้อหมุน 5.15
อยากแรง ปั่นเย็น 17.30 หน้าบ้านเสือโต โรลลิ่ง
Rush
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Fuji Newest 4.0, รถพับ 16' Ireton single speed , เสือภูเขาอลูสีลอกเกือบหมดแล้ว 8 เกียร์ , เสือหมอบเหล็กเกียร์เดี่ยว , Cronus รุ่น Soldier, Trinx จักรยานปั่นสองคน

มีแต่ของยางงัดน่ะ
พันเจ็ดร้อย มีสีให้เลือกเหมือนกัน ที่สหจักรยาน ถนนหลวง

8:00-17:00 จันทร์-เสาร์ เบอร์โทรหาไม่ยากหรอก แต่เขาไม่เคยรับสายเลยนะ
vendorist
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: จะมีที่ไหน ราคาประหยัดเท่านี้ไหมนะ

โพสต์ โดย vendorist »

ตามรูปหรอครับ?

ถ้าใช่สงสัยจะเป็นของก๊อปแล้วมั้ง

เพราะล้อ H Son ผมซื้อมาแค่ขอบก็ 3 พันแล้ว
Rush
ขาประจำ
ขาประจำ

ใช่ครับ ของเลียนแบบ

ถ้าผมซื้อมาใช้ ด้วยน้ำนักตัว 90 ก.ก. คงต้องให้ร้านซ่อม เจาะรูเป็นสองเท่า เพื่อใส่ซี่ให้ได้ 64 เลย กันล้องอไว้ก่อน
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Fixed Gear”