ช่วยแนะนำสายรัดตะกร้อแบบคู่ด้วยครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"fixed gear" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
wa_ve69
สมาชิก
สมาชิก
Bike: cinelli mash histogram
ตำแหน่ง: BKK - RAMA 9

ช่วยแนะนำสายรัดตะกร้อแบบคู่ด้วยครับ

โพสต์ โดย wa_ve69 »

ช่วยแนะนำสายรัดตะกร้อแบบคู่ ให้ผมหน่อยครับ ว่าจะเลือกใช้ตัวไหนดี หรือจะแนะนำแบบเป็นเซตทั้งตะกร้อ + สายรัดคู่ก็ได้ครับ
Sgt Pepper
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Charge plug, Dr.Hon Boardwalk 2013
ติดต่อ:

Re: ช่วยแนะนำสายรัดตะกร้อแบบคู่ด้วยครับ

โพสต์ โดย Sgt Pepper »

ผมเอาหนังมาตัดเอง....แล้วใช้หัวเข็มขัดอันเล็กเป็นตัวล็อค ออกมาก็เก๋ดีนะครับ
กระเป๋าติดหน้าแฮนด์ ท้ายเบาะ หนังแท้ ตัดเย็บด้วยมือล้วนๆ. พร้อมส่งครับ
https://www.facebook.com/media/set/?set ... 988&type=1
Sic6221
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0905919291
team: CK Cycling Studio. + Bike I Am
Bike: Cinelli MASH histogram , Bianchi Talladega , Bianchi SEMPRE , CBOARDMAN ELITE AIR 9.8 , Venge S-Works project BLACK , Trek SpeedConcept 7.5 , LOOK675 , BMC TM01 , Pinarello DOGMA65.1 , ALLEZ SPRINT X1

Re: ช่วยแนะนำสายรัดตะกร้อแบบคู่ด้วยครับ

โพสต์ โดย Sic6221 »

wa_ve69 เขียน:ช่วยแนะนำสายรัดตะกร้อแบบคู่ ให้ผมหน่อยครับ ว่าจะเลือกใช้ตัวไหนดี หรือจะแนะนำแบบเป็นเซตทั้งตะกร้อ + สายรัดคู่ก็ได้ครับ
เคยเห็นของ vp ครับราคาไม่แรง สายรัดนะครับ
ส่วนตะกร้อของ แดเมี่ยน

ลงไปหาที่ กม.8 ร้านแม้วปั่นอ่ะครับน่าจะมี
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Fixed Gear”