เฟรมฟิกคาบอล มีใหมครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"fixed gear" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

เฟรมฟิกคาบอล มีใหมครับ

โพสต์ โดย noi234 » 31 ส.ค. 2017, 01:03

สนใจเฟรมฟิกสายปั่น ลองหาเจอแต่เฟรมลู :?:
อยากทราบว่า เฟรมคาบอล มีใหม แบรนอะไร ราคาเท่าไหร่
เอาที่มีขายในไทยนะครับ
ขอบคุณครับ :D :D
เปิดใจให้กว้าง เราจะได้เป็นสุข

Re: เฟรมฟิกคาบอล มีใหมครับ

โพสต์ โดย Delta-Integrale » 31 ส.ค. 2017, 02:20

น่าจะของจีนนั่นแหละครับท่าน เฟรมก็น่าจะหมื่นกว่าบาท กล้าขี่หรือเปล่าล่ะ ... เล่นแรงๆ กลัวจะแยกชิ้น

นี่ดีกว่ามั๊ง :lol:

รูปภาพ

Re: เฟรมฟิกคาบอล มีใหมครับ

โพสต์ โดย noi234 » 31 ส.ค. 2017, 12:58

Look สวยมากกก
ของจีนผมก็ไม่กล้าครับ เจ็บตัวจะไม่คุ้ม
ชอบปั่นใกลๆ คิดว้าถ้าได้คาบอลจะไม่ล้า
ขอบคุณครับ
ปล. จะแอบไปดูราคา look
เปิดใจให้กว้าง เราจะได้เป็นสุข