หาเพื่อนปั่นให้น้องที่รู้จักอยู่ แถวรัชดา

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"fixed gear" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
soloshot
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 35+ rama2
ตำแหน่ง: กรุงเทพฯ

หาเพื่อนปั่นให้น้องที่รู้จักอยู่ แถวรัชดา

โพสต์ โดย soloshot »

มีน้องที่รู้จัก พักอยู่แถว MRT ห้วยขวาง เข้าไปเกือบถึงแยกเหม่งจ๋าย
อยากหาเพื่อนปั่นจักรยาน ช่วงเย็น-ค่ำ
กลุ่มใดมีปั่นละแวกนั้น ขอเบอร์ติดต่อ หรือไลน์ก็ได้ครับ
น้องอยากหาเพื่อนปั่น ครับ
Newptle
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0634969466
team: MNC Cycling
Bike: Road Bike
ติดต่อ:

Re: หาเพื่อนปั่นให้น้องที่รู้จักอยู่ แถวรัชดา

โพสต์ โดย Newptle »

น้องขี่อะไรอยู่หรอครับ ผมอยู่แถวๆนั้นเผื่อพอจะชวนไปปั่นได้ครับ:)
soloshot
ขาประจำ
ขาประจำ
team: 35+ rama2
ตำแหน่ง: กรุงเทพฯ

Re: หาเพื่อนปั่นให้น้องที่รู้จักอยู่ แถวรัชดา

โพสต์ โดย soloshot »

Newptle เขียน:น้องขี่อะไรอยู่หรอครับ ผมอยู่แถวๆนั้นเผื่อพอจะชวนไปปั่นได้ครับ:)
น้องเค้าปั่น ฟิกเกียร์อยู่ครับผม
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Fixed Gear”