น็อตดุมล้อหลังหายครับ หาซื้อไม่มี ใครมีบ้าง

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"fixed gear" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

น็อตดุมล้อหลังหายครับ หาซื้อไม่มี ใครมีบ้าง

โพสต์ โดย TimmyTheRock » 17 ธ.ค. 2015, 19:18

ผมถอดล้อหลังไปเปลี่ยนยางใน แล้วน็อตน่าจะร่วงหล่นไป
เป็นดุม Fixed gear ของ Novatec ครับ
ไปถามตามร้านน๊อตและร้านจักรยานไม่มีขายเลย
ไม่ทราบว่าใครมีที่ไม่ใช่บ้างหรือ มีร้านขายน๊อตโดยเฉพาะบ้างครับ

รบกวนด้วยครับ

Re: น็อตดุมล้อหลังหายครับ หาซื้อไม่มี ใครมีบ้าง

โพสต์ โดย kaka7 » 18 ธ.ค. 2015, 20:24

pm ที่อยู่มาจะส่งให้ฟรีเอากี่ตัวครับ

Re: น็อตดุมล้อหลังหายครับ หาซื้อไม่มี ใครมีบ้าง

โพสต์ โดย TimmyTheRock » 20 ธ.ค. 2015, 12:07

kaka7 เขียน:pm ที่อยู่มาจะส่งให้ฟรีเอากี่ตัวครับ

ขอบพระคุณพี่มากๆครับ ส่งpm ให้แล้วครับ

โพสต์ โดย kaka7 » 27 ธ.ค. 2015, 16:01

ส่งไปแล้วรอหน่อยนะครับ

โพสต์ โดย Iampop.2818 » 25 ส.ค. 2018, 00:59

พี่พอจะมีเหลือมั้ยครับ หรือพี่พอะรู้จักว่ามีร้านไหนขายบ้างมั้ยครับพี่