ให้พอทราบร้านไหนขายกะโหลก miche บ้างครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"fixed gear" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ให้พอทราบร้านไหนขายกะโหลก miche บ้างครับ

โพสต์ โดย show-step » 06 ก.ย. 2015, 13:50

ให้พอทราบร้านไหนขายกะโหลก miche บ้างครับ หามาหลายร้านแล้วหมด - -" รบกวนผู้รู้แจงให้ทราบที ขอบคุณคร้าบบบ

Re: ให้พอทราบร้านไหนขายกะโหลก miche บ้างครับ

โพสต์ โดย ridoxlife » 09 ก.ย. 2015, 22:48

ลองเช็ค กม.8 รึยังครับ
Team Sweet Pedal