อยากได้โซ่ล็อคเส้นใหญ่ๆครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"fixed gear" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

อยากได้โซ่ล็อคเส้นใหญ่ๆครับ

โพสต์ โดย godzira » 17 ก.ค. 2015, 09:41

อยากได้โซ่ล็อคเส้นใหญ่ๆแบบในภาพใครพอทราบที่ไหนมีขายรบกวนชี้เป้าหน่อยครับ
แนบไฟล์

Re: อยากได้โซ่ล็อคเส้นใหญ่ๆครับ

โพสต์ โดย somyorcht » 17 ก.ค. 2015, 10:31

ซื้อร้าน hardware รึอะไหล่ยนต์ เชียงกงก็มีขอรับ ผมใช้โซ่สอดในยางในแล้วใช้ เคเบิ้ลไทย์รัดหัวท้ายกันมันหลุด ยางในช่วยป้องกันเฟรมเป็นรอยได้ด้วย ขอรับเอาที่หนาหน่อย ปล.โซ่ดีๆนี่ราคาเอาเรื่องเหมือนกันขอรับ(รับได้เป็นตันๆ) แต่สบายใจกว่ายี่ห้อที่ขายๆกันอยู่ดาษดื่น(ลวงโลก) :mrgreen: :mrgreen: ควรมิควรแล้วแต่พิจารณา :lol:
"ชื่อเสียง เงินทองล้วนมายา ส่วนข้าวปลาสิของจริง"

Re: อยากได้โซ่ล็อคเส้นใหญ่ๆครับ

โพสต์ โดย godzira » 17 ก.ค. 2015, 10:56

เค้าแบ่งขายเป็นเมตรไหมครับ ราคาเมตรละเท่าไหร่ ขอบคุณครับ

โพสต์ โดย 46g » 17 ก.ค. 2015, 12:31

มีหลายวัสดุครับ ขายแถวๆวงเวียน 22 ขายเป็น เมตรครับ ไม่ทราบราคาว่าเมตรเท่าไหร่ครับ

โพสต์ โดย sbno119 » 24 ส.ค. 2015, 23:54

แบบมี ผ้าหุ้มนะ ใหญ่ๆแบบนี้เลยนะ เคยเห็นที่ร้าน velo fabric ที่ประชาชื่นนะ งานก็สวยดี ด้วย