หารถ Fixed Gear VISP

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"fixed gear" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
Duckula
สมาชิก
สมาชิก

หารถ Fixed Gear VISP

โพสต์ โดย Duckula »

หาร้านขาย หรือ ประกอบรถ Fixed Gear VISP ใน กทม. รบกวนขอคำแนนำ
แจ้งความต้องการซื้อโพสได้ที่บอร์ดซื้อ-ขายครับ เพราะเป็นเรื่องส่วนตัว

สำหรับบอร์ดนี้เน้นเรื่องวิชาการหรือเรื่องสาธารณะที่เป็นประโยชน์กับส่วนรวม

ทำตามระเบียบหน่อยนะครับ

ทีมงาน Mod
รูปประจำตัวสมาชิก
IDragon
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เสือหมอบจิตป่วน
Bike: GIANT TCX

Re: หารถ Fixed Gear VISP

โพสต์ โดย IDragon »

ลองดูที่ร้าน fixgabike สี่แยกบ้านแขก หรือ 6666bike ตลาดสะพานพุทธครับ ยังประกอบฟิกซ์ขายกันอยู่ เห็นมีเฟรม visp ด้วย
NTCXO (NonTouring CycloCross Only!)
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Fixed Gear”