Cogเสียงดังครืดๆ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"fixed gear" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
golfmania
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

Cogเสียงดังครืดๆ

โพสต์ โดย golfmania »

รูปภาพ

มันแกะยังไงอะครับ ใช่สกัดตอกได้มั้ย ตอกทวนหรือตามเข็มครับ:oops:
คนเราหากไม่อาจมีสิ่งที่เราชอบ ก็ต้องพยายามชอบสิ่งที่เรามี
Ti...i here
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Impulso, Fuji declaration, Mongoose Argus

Re: Cogเสียงดังครืดๆ

โพสต์ โดย Ti...i here »

อันนี้มันฟรีวีลนี่ครับ เอาไขควงก็ได้ตอกหมุนไปทางเดียวกับฟรี (ถ้าจำไม่ผิดนะ อิอิ)
golfmania
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

อ๋อฟรีครับ ไม่ใช่cog เขียนหัวข้อผิด:oops:
คนเราหากไม่อาจมีสิ่งที่เราชอบ ก็ต้องพยายามชอบสิ่งที่เรามี
JADE555
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: อยากรู้ให้โทรมาถาม (- -")
team: CARBON ASS!!!
Bike: เหล็กมาร

โพสต์ โดย JADE555 »

หากตอกไม่ออก และจำเป็นจริงๆล่ะก็ ลองหาแบบนี้ดูครับ

รูปภาพ
ปั่นต่อไป จนกว่าตูดจะไหม้เป็นเถ้าถ่าน CARBON ASS TEAM

เฟรมบุบกลาง ยางก็แบน แฮนด์ก็หลุด
โซ่สะดุด ล้อสะบัด เฟืองก็แหลม
ยางนอกโล้น ขอบล้อแตก ยางในแพลม
สนิมแจม ลูกปืนร้าว รองเท้าพัง!!
golfmania
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

:) ตอกละครับ ขอบคุณมากๆนะครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Fixed Gear”