เด็กใหม่หาเพื่อนปั่นคร้าบบบบบ

ผู้ดูแล: gunoupat

กฏการใช้บอร์ด
ปรัชญา กันอุปัทว์
ที่ตั้งชมรม 59/501 หมู่บ้านบุรีรมย์ ม.5 ต.ลาดสวาย อ.ลำลูกกา จ.ปทุมธานี 12150

ผู้ดูแลบอร์ดคือ aexs5591 และ kavin
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
platoza
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Merida

เด็กใหม่หาเพื่อนปั่นคร้าบบบบบ

โพสต์ โดย platoza »

สวัสดครับ ชื่อตั้ม อยู่คลองสี่ พระองค์เจ้าสายครับ :D :D
วันนี้หรือว่าวันไหนๆ ถ้าไม่ลงมือทำก็คงไม่มีวันพรุ่งนี้
ตาผล
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0819224030
team: คลองรังสิต+เสือธัญญะ
Bike: Bianchi

Re: เด็กใหม่หาเพื่อนปั่นคร้าบบบบบ

โพสต์ โดย ตาผล »

platoza เขียน:สวัสดครับ ชื่อตั้ม อยู่คลองสี่ พระองค์เจ้าสายครับ :D :D
ยินดีต้อนรับ...ต้องคอยมาติดตามอ่านในกระทู้เอานะว่าจุดนัดและเส้นทางปั่นจะไปไหนแต่ละทริป
ตอนนี้ไม่ค่อยมีเวลาตรงกันสักเท่าไร เลยไม่ได้รวมตัวกันบ่อยๆเหมือดั่งเช่นอดีต :oops:
ถ้าปั่นประจำทุกวันอาทิตย์ก็แนะนำมาคลอง8กับเสือธัญญะจะได้มีเพื่อนปั่นหลายคันหน่อย
ความนุ่มนวลนั้นภายนอก///ล้วนลวงหลอกเกินจำเป็น
platoza
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Merida

Re: เด็กใหม่หาเพื่อนปั่นคร้าบบบบบ

โพสต์ โดย platoza »

ครับขอบคุณ
วันนี้หรือว่าวันไหนๆ ถ้าไม่ลงมือทำก็คงไม่มีวันพรุ่งนี้
เด็กหัดใหม่
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Sempre and HFS 4000
ติดต่อ:

โพสต์ โดย เด็กหัดใหม่ »

ตาผลเป็นหนุ่มรูปหล่อ แฟนสวย ใจดีครับ ปั่นกับตาผลรับรองสนุกแน่นอน
my sport, my bike, my life...it's me.
ตอบกลับ

กลับไปยัง “คลองรังสิตทีม”